ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] HELL-COME! [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 29, 2018, 09:58:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

ท่านเอ็นมะแก้ปัญหาความผิดพลาดด้วยการเสียสละตัวเอง (..หรือเปล่าหว่า) มอมเมาให้เด็กน้อยเต็มใจอยู่ด้วยโดยไม่มีการบ่น แต่สนุกสนาน  ::HoHo::

Tong Kamilia

ท่านเอ็นมะทำให้ท่อนเอ็นของผมแข็งเลยทีเดียว.... ::Hunger::

aholic

J keeper

ตอนแรกตุ้มๆต่อมๆ  พอท่านเอ็นมะบอกว่าจะตกขุมใหนเท่านั้นแหละผมนี่ยินดีกับเจ้าหนูนี่ด้วยเลย  แหม่  ขุมนี้ชายคนไหนก็อยากตกครับ  ผมยังอยากเลยแล้วผู้แปลล่ะครับอยากรึเปล่า  ผมว่าอยากเหมือนกันนาาาา  หรือว่าไม่จริง?  ::Yes!::

songsak

ถ้านรกแบบนี้ส่งสัยอยู่ในนรกดีกว่าเยอะ

virgoranger

MΞLODY

อ้างจาก: J keeper เมื่อ มกราคม 30, 2018, 01:15:51 หลังเที่ยง
ตอนแรกตุ้มๆต่อมๆ  พอท่านเอ็นมะบอกว่าจะตกขุมใหนเท่านั้นแหละผมนี่ยินดีกับเจ้าหนูนี่ด้วยเลย  แหม่  ขุมนี้ชายคนไหนก็อยากตกครับ  ผมยังอยากเลยแล้วผู้แปลล่ะครับอยากรึเปล่า  ผมว่าอยากเหมือนกันนาาาา  หรือว่าไม่จริง?  ::Yes!::

ยอมอยู่ชดใช้กรรมยาวๆยังได้เลยครับ  ::Bloody::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

as72340639

gooda

น่ากลัวจริงๆ กลัวน้ำจะหมดตัวต้องตายอีกรอบบบบ

Akira Watanabe

::Sweat:: ตรูไม่ไปแหละสวรรค์  ทัวร์นรกน่าสนใจกว่าเยอะ

pongharu

SpaceTime

noohun

สุดท้ายก็ไม่ปล่อยเค้าไปสวรรค์เนอะ
ติดใจโชตะล่ะสิ ท่านเอนมะ ::HoHo::

Tdestiny

เนือ้หาน่ารักมากๆครับเรื่องนี้

อ่านแล้วเพลินมากครับ ::WooWoo::

tazasss01

เจอแบบนี้ ก็ไม่อยากไปสวรรค์หรอกมั้ง

::Shy::  ::Shy::