ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 17, 2019, 02:59:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dkwachara

ปิดตาอยู่คงได้แต่นอนเสียวนึกภาพตาม
ขี้อายแถบขี้เอา fcวาคาบะ อยากอ่านตอนต่อไปเลยค้าบบ

Barmby

อิจฉาที่สุดได้อยู่บ้านกับสาวสวยหลายคน กอไก่ ล้านตัว  ::DayDream::

สาวเงียบๆ เก็บกดทุกคน เซ็กจัดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

สุนทร โสภ

คุณฮิซาโน๊ะคงไม่เหงาอีกต่อไปแล้ว จะดีมากถ้าได้มีเซ็กกันทุกวัน

niceanglev

โรคกลัวผู้ชายแต่อยากมีเซ็ก แบบนี้ต้องแก้ด้วยเอ็น คราวนี้หายกลัวแน่นอน

Edit โดนไป 2 ละ เดี๋ยวต้องได้ทั้งหอแน่นอน

bankmc1107

ตอนแรกเอา1ตอนนี้เอา2
เอาแบบปิดตาเกือบรู้ละว่าใครทำ

Seref

พระเอกน่าจะรู้นะว่าทำกับคนอื่น น่าจะดูลีลาออก
Edit รอดูคู่น้าหลานครับ

arainaaa

อยู่ดีๆก็มีผู้หญิงมาหาถึงที่ฟรีๆ ดีจริงๆโว้ยยยย ทำบุญด้วยอะไรเนี้ย

edit: สุดท้ายก็ได้แตกในฟรีๆสองคนทั้งที่มาอยู่แปปเดียวโว้ยยยย อิจฉาจริงๆ

biggiggog

เป็นโรคกลัวผู้ชายแต่ดันใจกล้าซะงั้น
ยังดีที่มีเพื่ีอนช่วยอยู่

ผ่านมาสองแล้ว พระเอกเรื่มเรียนรู้มากขึ้น
น่าจะผ่านโปร เข้าขั้นมืออาชีพได้แล้ว
ขอบคุณครับ

artboy

คล้ายจังแฮะ ถึงอายแต่ก็สู้นะนี้

นึกว่าจัด3 pกันแล้วนะนี้คราวหน้าหนูต้องมองให้ได้นะ

mummebufa

กลัวแต่เงี่ยนเอ้ะยังไง จะกลัวหรือจะเงี่ยนนนน

สรุปคือเงี่ยนแต่ยังดลัวยุไอกนุ่มเอ้ยมึงนี่มันดิลโด้มีชีวิตชัดๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สาวฮิซาโนะเป็นโรคกลัวผู้ชาย แต่ก็ยังอยากลองซั่มกับพระเอกจนต้องขอให้เพื่อนสาวที่มีสัมพันธ์สวาทกับพระเอกช่วย โดยปิดตาพระเอกแล้วสลับตัวกัน สงสัยงานนี้สาวฮิซาโนะคงจะหายจากโรคกลัวผู้ชายล่ะมั้ง....อิอิ
อืมมม....นมของฮิซาโนะใหญ่กว่าจริงๆด้วย ต่อไปก็คงจะมาหาทุกวันแน่ๆเลย คิวต่อไปจะเป็นนานามิรึเปล่านะ....อิอิ

kit Nana

กล้าแบบนี้  ก็สุขล้นซินะ
แล้วต่อไปจะหายกลัวไหมล่ะ

ถ้ายังไม่หายกลัว คงต้องกลับมาซ้ำบ่อยๆๆ
แล้วจะชินไปเอง แถตัวน้อยซักหน่อย...

tadds

คนนี้แนวหื่นเงียบสินะครับ แล้วจะได้อีกคนเลยปะเนี้ยครับ
edit นานามินินางเอกหลักใช่ปะครับ

naris1423

ตอนนี้มาช่วยบำบัดโรคกลัวผู้ชายให้กับฮิซาโนะ จะสำเร็จไหมนะ

พระเอกนี่ สุดยอดของความร้ายกาจจริงๆ มาอยู่ได้แค่อาทิตย์เดียว แตกในใส่สาวไปถึง2 คนละ