ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Suihei Sen] Shiofuki Kanrinin Masato-kun ผู้จัดการช่วยเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 06, 2018, 06:21:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

ไอเราอ่านชื่อเรื่องก็คิดว่า เป็น ผู้จัดการร้านหรือผู้จัดการบริษัทซะอีก แต่ไอหนุ่มคนนี้ก็หัวดีจริงๆ ให้สาวเสียวให้สุดก่อนแล้วจัดเลย  ::Evil::

hheenngg

ถ้ามีมาแบบนี้ ชีวิตตอนเรียนนี้เปลี่ยนเลยนะครับ มีอะไรให้เสียวทุกกกวัน น่าตื่นเต้นตลอดเวลา หลากสถานที่ให้เล่น และกลัวจะโดนจับได้มั้ย 5555 ขอบคุณมากครับ

Demon-Wolf

glaciar

นึกว่าตอนจบจะมีบอกว่าทำไมนางเอกถึงหายไปใหน 5555
ทำไมรู้สึกเหมือนค้างๆยังไงไม่รู้  ::Crying:: ::Crying::

Bandjang

maxzader

::Touchy::   นี้อ่านจนจบแล้วยังไม่ได้เป็นแฟนกันอีกหรอ ฮาๆๆ

Nunthiwut01

Pharadorn Kaewsan

Pattarapol Teng

::Hmmm:: เป็นอะไรที่พีคดีครับ55 คือแบบไม่เสร็จก็ต้องหาคนช่วย ไปๆมาๆ แมมก็ไม่เสร็จทั้งคู่หลังจากจัดหนักกันไป55+ ::Confident:: ::Confident::

twincock

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ทำหน้าอ้อนซะขนาดนั้น ใครจะอดใจไหว จากที่ใช้นิ้วช่วยให้เสียว ก็เลยพัฒนาเป็นการใช้ดุ้นแทน เสียวสุดๆไปเลยทั้งคู่......อิอิ

Manapon Popo1

น่าอิจฉาพระเอกจัง ถ้าเป็นผม ผมเอาตั้งแต่ครั้งแรกที่เธอขอให้ช่วยแล้ว

Tdestiny

subjang

เป็นผมคงไม่ทนรอถึง 1 อาทิตย์หรอก

จัดให้ตั้งแต่วันแรกเลย

testseven

วิธีการนี้ เหมื่อนเรื่องที่แต่แท๊ก rape minebreak ยังไงชอบกล (มียั่วให้ทนรอตั้งอาทิตย์หนึ่งด้วย)
สุดท้าย อาการหนัก ลงแดงกันทั้งคู่เลย