ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 13 แผนสาม

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 28, 2018, 10:09:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darksuper

gsjumpe83

miloauto

ยิ่งอ่านยิ่งสงสารต้น เลิกกับเมย์ไปก็ดี หาใหม่ให้ดีกว่าเก่า

cha2134

ต้นเจอแผนร้ายเข้าให้แล้ว แล้วอย่างนี้ต้นจะเสียเมย์ให้กับนพไหมน่ะ อยากรู้จริงๆๆ

chaiya88

คิดไว้แล้วว่าต้นจะต้องมีเอี่ยวทางใดทางหนึ่ง  แต่จะจบอย่างไงเนี่ยสิเดาไม่ออก

durocman

อ่านมาถึงตอนนี้แล้วมันรู้สึกหดหู่ยังงัยไม่รู้ สงสารอาจารย์ต้นจังเลย  น่าจะมีเด็กนักศึกษามาปลอบใจอาจารย์บ้าง

ultrasonic

taton

บีนี่ก็เหลือกินจริงๆทั้งลีลา ทั้งเล่ห์เหลี่ยม สงสัยงานนี้คงต้องเตี๊ยมกันทั้งนพ บี แล้วก็เพิ่มน้องเมเข้ามาด้วยแล้วล่ะ

Nu metal

โอ้โห โดนเซียน 2 คน แบบนี้ ครอบครัวแตกแยกแน่นอนครับ เมียก็ติดใจไปแล้ว แล้วผัวจะเหลือไหมเนี่ย

Ntr โหดแท้ 

XQ

ทำไมมาแนวแบบนี้ละสงสารต้นจังเมก็แอบคบชู้ยังจะมาโดนบีหลอกอีก

napakon

แผนร้าย ต้นจะทำถึงใจบีไหมนะ ขนาดน้องเมยังบ่นสู้พี่นพไม่ได้

medsay

สวดยวดเลยลวกเพ่ มากับคนแปลกหน้า ถ้าเค้าหลอกไปฆ่าก็ตายฟรี คนแบบนี้นี่ต้องเรียกว่า เรื่องผมไว้ใจหวี ผวนเอาเนาะ อิอิ ขอบใจจ้า

Apirl An

Sopun Jeekkee

แผนแบบนี้ ขอเป็นเหยื่อ น่าจะดี แต่ขอดูยาวๆก่อนเผื่อผิดคาด

biggiggog

งานนี้น้องบีจะใช้แผนไหน
จะแบล็คเมล์ก็ดูแปลกๆ
ขอบคุณมากๆครับ