ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth "เหตุการณ์ ณ ชานชาลา" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 02:36:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gokuon

จำได้ว่า ครั้งก่อนแค่แฟนตาซี รีใหม่คราวนี้ เพิ่มเป็นสืบสวนด้วย  ::DookDig::

parabellum

มาลองดูหน่อยสิ เหนมาสักพักล่ะ!!!

apiipa

ตัวแทนคนใหม่ คงจะขี้เกียจกว่าเดิมแน่นอน ปล. ผมไม่เคยอ่านภาคก่อนรีไรท์  ขอบคุณครับ

darkdd1999

เหมือนแค่เห็นมานานนน แต่ไม่เข้ามาอ่านเพราะนึกว่าเรื่องแปลกๆ แต่พอมาอ่านรู้สึกสนุกดีครับ

Tripple M

ขอบคุณที่กลับมา rewrite ให้อ่านกันอีกครั้ง ชอบเนื้อเรื่องแนวนี้มากครับ

isukjai5

alasangel

พึ่งได้มาลองอ่าน น่าติดตามมากครับ

xxio2010

ขอบคุณมากครับ เรื่องน่าสนใจดีครับ

aoraer

เขียนใหม่ ก็อ่านใหม่ครับ ติดตาม ต่อไปเรื่อยๆครับ

whizper

เขียนได้น่าติดตามดีคับ ขอบคุณคับ

spun

chanky2007

ขี้เกียจได้ขนาดนี้ น่ากลัวมาก

จินตนาการท่านบรรเจิดจริงๆ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

acdzee

สงครามตัวแทนน่าสนใจมาก พร้อมรูปประกอบ

strikef.

ขอบคุณครับ เคยอ่านเวอร์ชั่นก่อน ขออ่านเวอร์ชั่นนี้แปปนึงแล้วจะกลับมาคอมเมนต์นะครับ

อ่านแล้ว ผู้รู้สึกว่าลื่นไหลดีนะครับ การอธิบายสภาพแวดล้อมรอบข้างอย่างดีช่วยให้อ่านสนุก ขอบคุณครับ

zannaty

อ่านแล้ว น่าติดตามดีครับ