ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 13 ปราบหุ่นหนังอาคม

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, กุมภาพันธ์ 23, 2018, 10:53:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

azerothx

ถึงคราวที่ป็อดจะได้แสดงฝีมือแล้วสินะแบบนี้  แต่รีบหน่อยนะป็อดเดียวช่วยเสี่ยเจียงไม่ทัน แถมวิไลอีกคน

alwayz

ป๊อดไม่อยู่บ้านตอนเสี่ยเจียงโดนเล่นงานแล้วปลัดขิกจะมาเตือนยังไงกำลังมีความสุขอยู่เลย

Sakdiwichai Ontong

ศึกแรก พระเอกมักจะแพ้ก่อน รอฝึกเพิ่มเติม แล้วก็จะปราบศัตรูได้ สุ้ๆนะป๊อด

ittawat90

ป๊อดต้องช่วยพ่อตานะหรือพ่อคาก็มีของดีเหมือน

peat

เอ้า..วิไลกำลังจะโดนส่วนเสี่ยก็กำลังจะซวย..
ไอ้ป๊อดรีบกลับไปช่วยด่วนเลย..อย่ามัวแต่หลงของใหม่..

civil2

clickkuu

Thitima OU

::Hmmm::หลังจากมีการเสกน้ำเข้าทองตอนนี้เสกหน้งควายเข้าท้องบ้างละอิอิ มันๆ

กำพล

ได้เวลาป๊อดตอบแทนความดีของพ่อตาแล้วเอ้ยไม่ใช่เสี่ยต่างหากที่ต้องช่วย

xza101

lucifer99

ป๊อดเจอคู่ปรับคนแรกแล้ว จะสู้ได้ไหมเนี่ย วิชายังไม่แก่กล้าเลยด้วย อิอิ ขอบคุณครับ

poraset

เห็นลางในอนาคตว่า ป๊อดต้องสู้กับผู้มีอาคมแล้วแพ้ แล้วจึงไปฝึกวิชาเพิ่มแน่ๆ

Tom525218

ป็อด รีบกลับบ้านเร็วไปเลยนะงานเข้าวิไลแล้วก็เสี่ยเจียงแล้ว รีบจัดการเอาคืนให้สาสมเลยนะ ขอบคุณมากครับ

bloodstorm

ต้องลุ้นกันต่อสินะ จะช่วยเสี่ยทันไหมเนี่ยย

MAC

ทั้งเสี่ยและเมียผมช่วยเองป็อดลุดต่อให้จบ (ผมอยากลุดด้วย) ::HoHo::