ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cheetah (E-book)

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 10, 2020, 05:16:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ลิงค์ : https://www.readawrite.com/a/b00c449129b23c89340df036c760e69e

มาแล้วจ้าาาา E-Book ปล่อยมา 4 ตอนราคาตอนละ 500 เหรียญ ก่อนเนื้อเรื่องจะเล่าอดีตของบลู ก่อนจะเข้าไปประชันกับตัวเอกของเรื่องคือ ชีต้า....เข้าสนับสนุนกันได้นะครับ รับประกันความเสียว ดราม่า สนุกมันส์ครบรสแน่นอน ยังไม่พบตอนนะครับผม จะลงให้เรื่อยๆ

ฉบับย่อตอนล่าสุด

หลังจากที่ชิดได้เสวยสุขกับบลูเป็นระยะเวลานานตั้งแต่ที่พี่สองแฟนของบลู ได้ไปเกณฑ์ทหาร
ภายในห้องนอนทั้งสองนอนแก้ผ้ากอดกันอยู่
" พี่ชิด...."  
อ่านฉบับเต็มได้ที่ลิงค์ด้านบนเลยครับผม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โห...น้องบลูมีทั้งผัวทั้งแฟนเลย สงสัยว่าพี่เติ้ลจะเป็นกิ๊กคนที่เท่าไหร่กันนะ....หึหึ

Ting Shiro

สุดยอดเลยครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

สุดยอด ประทานพร

แฟนเกณฑ์ทหาร มีผัวใหม่เลย
เด็ดมากน้องบลู

aek2aek2

ชีวิตน้องบลูน่าสนใจมากๆ

yoyoman

โลดโผนเหมือนกันนะน้องบลูเนี่ย

hunter4869

เห็นน้องบลูผ่านเรื่องร้ายๆมาเยอะแบบนี้อยากให้จบแบบแฮปปี้ๆเหมือนกันนะ

thinks

ขอตามไปอุดหนุนเลยครับ

bigmoho krab

rongler

amacadon

pisapol

Pong Sak

จะตามไปติดตามครับ

kopae

rabbitbadboy

ต้องลุ้นให้สนุกแบบนี้แหละใช่เลย