ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 1/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 25, 2017, 11:10:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taradnoi

ขอบคุณครับ

เห็นครูต่างชาติ แล้วสงสารนักเรียนจังเลยครับ

natadeesk

เป็นอะไรที่อ่านได้อารมณ์มากขอบคุณมากครับที่แปล

bobjoe1150

aeo2005

crozp

อยากให้มีแบบนี้ในประเทศบ้างจังเลย ตอนเด็กๆจะขยันเรียนไม่โดด โตไปจะได้เป็นครู555

Golffy

ชอบแนวนักเรียนครับ จิตดี

ห้ามยกเลิกฟรีเดย์นะ

FFXCY

งานชุกจริงๆ สาวแว่น แต่ประธานก็แข็งแกร่งจริง

ArtKung Art

emperor_ss

niceanglev

ออกแนว dark สุดๆเลย แต่ผม!!! ชอบมาก อยากเข้าโรงเรียนแบบนี้เลย

code47

วาดได้อารมย์ แปลได้เยี่ยมเลย
แต่คนอื่นๆ มันยังจะเรียนรู้เรื่องเหรอ?

ishitaru