ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Makito] Lady Awaiting Spring ชั่วโมงนี้ใครก็ได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 29, 2019, 05:29:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

สาวสวยมาอ่อยให้ขนาดนี้จับทำเมียซะเลยสิพ่อหนุ่ม ให้พี่สาวหายกระหายซักทีหลังจากไม่ได้ลิ้มลองมานาน

โอ้โหจัดหนักกันขนาดนี้จนเด็กมันกลัวหนีหายไปเลยหรอเนี่ย น่ากลัวจริง ๆ ความร่านของผู้หญิงนี่มีสูงจริง ๆ แต่หนุ่มหน้าใหม่ผู้โชคร้ายรายต่อไปจะเป็นใครกันนะที่ได้มาสาวแม่พันธ์ุดีมาเป็นศรีภรรยา

Tdestiny

นางเอกนี้หงี่จัดเลย

ถ้าพระเอกไม่ช่วยนี้คงตามน้ำไปแล้วบนรถไฟ ::HoHo::

ตอนจบนี้อยากให้มีภาคต่อเลย

jssuno

นึกว่าจะโดนตั้งแต่บนรถไฟซะแล้ว  ::HeyHey::

----
เสียดายของเด็กเล็กไป แต่จังหวะนั้นมันต้องจัดแล้ว พี่สาวอยากขนาดนี้

แมงโก้ส้นตีน

ของขาดจนน่ากลัวเลย พี่สาว  ::Horror::

สุดท้ายหนุ่มน้อย ก็สู้พี่สาวไม่ได้จนตลอดสินะ  ::Crying::

อรรถพร โทอิ้ง

แนวนี้หายากนะเนี่ยยยย ขอบคุณครับ

โหยทำภาคต่อได้เลยนะเนี่ยให้เจ้แกเจอใหย่ๆหน่อย

neuneu

ขอบคุณครับ นี้เจ้จะกินเด็กแล้วนะนี้นาทีนี้ใครก็ได้เลยมันทนไม่ได้แล้วเด็กก็เด็กกินเด็กเป็นอมตรแบบนี้ก็สบายตัวไป
#เจออีกคนแล้วหนุ่มแว่นอีกคนชอบกินหนุ่มแว่นนี้แบบนี้เด็กสู้ไม่ไหวเลยทิ้งไปน่าสงสารจัง

Soulsteal Attapon

ติดใจแน่ไอ้หนุ่มเอ้ย เจอพี่สาวสุดหื่นขนาดนี้ ใครก็ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

edit : โอ้โห นี่สินะที่เค้าเรียกว่า เย็ดจนต้องร้องขอชีวิต ไอ้หนุ่มยังเอาไม่อยู่ พี่สาวนี่หื่นขั้นสุดจริงๆ 55555

biggiggog

สาวเจ้าหื่นซะขนาดนี้
ไอ้เด็กคนนี้จะเอาอยู่เหรอ

งานนี้ขอเดาว่าน่าจะมากกว่า 1 นะ
ขอบคุณมากๆครับ

b522055023

ป๊าดดด คุณน้าเล่นเด็กอินโนเซ็นส์เลยหรอฮับ  ::Horror::

ดูจากอาการคุณน้าแล้ว จังหวะนี้จะเด็กหรือคนแก่ก็ได้ละมั้งเนี่ย  ::Touchy::
----------------------------------------------------------------------
ป๊าดดด คุณน้ากินเด็กจริงๆ ด้วย  ::Oops:: แต่ดูตอนสุดท้ายแล้วเหมือนจะมี EP ต่อไปนะ  ::Hmmm::

hippopov2

นี่ล่ะสวยเกิินไป หนุ่มๆเลยคิดว่ามีแฟนแล้วเลยไม่กล้าเข้ามาจีบ อีกอย่างสงสัยนางเอกจะอดมานานมาก 5555 ชม.นี้ใึครก็ได้ตามชื่อเรื่องจิงๆ

ขนาดเด็กๆมันยังทนไม่ไหวเลย นี่ไม่ใช่อดมานานแล้วนี่มันติดเซ็กชัดๆ

โดเรม่อน

อะไรจะอดอยากขนาดนั้นแล้วยังจะได้กินเด็กอีกไอเด็กนี่มันโชคดีจริงๆ

น่ามีต่อนะเนี้ยตอนแรกนึกว่าจะมีต่อ555ลายเส้นก็สวยมากสรุปแม่สาวก็ไม่พอใจ ::Hunger::

amateratsu

ลายเส้นสวยจนต้อง. อ่านครับ

อยากเจอแบบนี้ในชีวิตจริง แต่คิดว่ายากครับ เพราะ มันมีเรื่องเงินมาเกี่ยวข้อง

gojira

เล่นของสูงเลยนะเนียไม่ใช้สูงความหมายเกิรเอือมนะแต่หมายถึง ตัวสูงจริงๆ
Edit ไงชอบแต่ของเล็กๆเรอไงมองแต่เด็กๆ

eiaws

นายแว่นนี่พูดเหมือนคนไม่รู้อะไร เขอพี่สาวคนนี้คงต้องเปลี่ยนรสนิยมไปชอบคนแก่กว่าแล้วแหละ

นายแว่นสู้ความหื่นของนางเอกไม่ได้ปลิวหายไปจ้าา

joulez

ผมชอบหน้าตาสาวอ่ะ ดูหื่นๆดี ได้อารมณ์สุดๆ เด็กน้อยเอ็งโดนกินแน่ๆ

คิ้วตกๆตาซึมๆมันช่างน่าดูจริงๆ สรุปแกเป็นสาวสวยนักล่าเต็มตัวละ หุ่นแบบนี้หน้าตาแบบนี้ เก็บหมดแน่นอน