ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream Series No. 8 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอนอวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2018, 06:30:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

Joker-

กลัวใจพี่มืดจะพาไปเอาแม่ตัวเองด้วยนะสิ

Akira Watanabe

สวัสดีชาวโลก

พา่ไปที่บ้านด้วยแน่ๆ 3P แน่นอน จบสักทีฮะ รอมาปีกว่าๆขอบคุณมากครับ

xonly-809

Ae Haha

แซมจะจัดท่านประธานให้โทรุแน่เลย ไม่งั้นโทรุไม่ได้ประธานแน่ๆ อายแบบนี้

simcazy

nekki

จบอย้่างไงก็ได้ ถ้าให้ดี แซมจัดโทรุซักทีซิ จะได้ครบทุกแนว

เออ ถ้ามีตอนต่อไปขอเป็นตอนที่โทรุจัดน้องสาวตัวเองละกัน...

exsoldier

พี่มืด  :  Come , and Join the dark side Toru.

ทายว่าโทรุได้กินทั้งแฟนทั้งแม่ตัวเองแหงแซะ

แก้ไขหลังจบ  -- ผิดคาดได้ ไม่ได้เก็บแม่ตัวเอง  แต่แหม ลูกมาซะขนาดนั้นคนพ่อแม่งไม่เอะใจเลยหรอวะ  ::Thinking::

trong5171

โทรุได้เจ้าแซมฝึกวิชาให้ก่อนกลับประเทศ รับช่วงต่อ

golfwhiper

ปฏภาณ โกศ

ปวดตับไหมแบงนี้

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

zentinal

เรื่องนี้ จัดเป็นเรื่องที่ผมต่อต้าน ผมมีความคิดที่ว่าตอนจบ ยังไงก็พังแน่ๆ ไม่มีทางจบสวยแน่ๆ สมมุติฐาน ยังไงไอ้มืดก็ต้องกลับประเทศ พระเอกควยเล็กคือบทสรุปว่าไม่มีทางใช้ sex เรียกคืนสาวๆได้ เป็นทุกเรื่องละ ถ้าพระเอกควยเท่าเด็กฟันธงได้เลยว่าตอนจบ ตับแหก ไม่มีทางเอานางเอกคืนได้ ผมเองเคยโดน .ntr นะ แต่ไม่ใช่เรืองบนเตียง แต่ผมไม่มีเงิน พออ่านแนว ntr แพลในใจเลยเปิด ผมฝันมาตลอดจะมี ntr เรื่องไหน ที่ตัวโกงจะพบจุดจบ นางเอกคิดได้ และ พระเอกครองคู่นางเอกตอนจบ 

แต่ไม่มีเลย ผมดู h  manga มาไม่ต่ำกว่า หมื่นเรื่่่อง แปลไทยนับพันเรื่อง ก็ไม่พบ เรื่องจบเบา แต่ไม่สุขอยู่ดี

ท่านฮิปมืออาชีพจริงๆ แปลซีรี่นี้ มาตลอด อันนี้นับถือครับ
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

AIMOO KUNG

ไหนประธานเราถึงได้ใจแตกละเนี่ยเข้าทางเลยนะนี่โทรุ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

zentinal

ก็จบตามที่คาดครับ เหมือนจะสวยแต่ไม่สวย ผมว่าประธานคงอยู่กับพระเอกไม่นาน
พ่อพระเอกก็คง... ถ้ามี ภาค after คง.... เฮ้ออ

ผมอยากให้พระเอกเก่งเรื่องบนเตียงและซำประธานเยอะๆจัง แต่มันเป็นไปไม่ได้
My Favorite song " Kenny G - The Moment "