ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shevchenko55

ตัวอย่างแต่ละตอนน่าเสพทั้งนั้นเลยครับ เอิ๊กๆ

sun_day

yoshizugi

ไม่ว่าใครก็น่าจะเลือกนาฬิกา ถึงแม้ว่ามันจะจํากัดเวลาก็เถอะ

petchl

ปกติไม่สูบแต่อ่านแล้วอยากสูบบุหรี่ขึ้นมาเลยครับ
อยากได้บัตรvipแฮะ ไม่ชอบนิ่ง ๆ เฉย ๆ ไม่ค่อยมีรีแอค

พงษ์ดนัย เต็มยงค์

แปลอต่อไปครับ ดีมากเลย 
ชอบแนวนี้ดีมีหยุดเวลา
อยากได้พวกที่มันเป็นยาทำให้มีอารมบ้างนะครับ

SynChroNice

karnkarn

ชอบอ่านแนวนี้มากครับ ทั้งโอลิคปิค สองพี่น้อง กล้อง vtr ไม่รู้ถูกรึเปล่า พระเอกแต่ละเรื่องนี่ลักษณะคล้ายๆกันเลยคือบ๊องๆ หน้าตาหื่นๆ แต่อย่างว่าครับใครได้ของแบบนี้ก็ต้องใช้เป็นธรรมดา

jiggawatt

zamakarn

อ่า ร้านนั้นอยู่ที่ไหนจะไปซื้อมาสูบบ้าง 55

kapomman

ถ้าให้เลือก นาฬิกามั้ง  อย่างอื่นใช้งานยุ่งยากไป

zazamak

ตู้บุหรี่ร้านลุงอยู่หน่ายยย ผมนี่อยากได้มั่ง
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา