ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 33-2

เริ่มโดย kamlk, กรกฎาคม 23, 2019, 11:07:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tow Tow

eak111

ติ๊ก ติ๊ก

หายไปนานจนหายอยากครับ แต่ก็ดีใจที่ได้อ่านต่อ ติดตามมายาวนาน FC เรื่องนี้เลย

Channarong Saekow

ครูโจ้เป็นขวัญใจของผู้ชายทุกคนในหมู่บ้านเลยน่ะเนี้ย

ข้าจะแทงเจ้า

พรานบุญสบายตัวไปแล้ว เหลือพรานสินผู้น่าสงสาร ครูโจ้จะใจอ่อนไหมเนี่ย

Dts Rayong

Helmqwerty

เป็นตอนแห่งการจินตนาการสินะครับ มโนกันทุกคนเลย 55555

Ascobric007

หายไปนานกลับมาคราวนี้ยาวเลยนะครับ บทเสียวดีมาก

MAC

goza13

ผอ.กับครูชัยคงเอาเสื้อผ้าไปคืนครูโจ้โดยแลกอะไรสักอย่างคงไม่ปล่อยให้ล่อนจ้อนหรอกนะ

iammaa

ก่อนกลับ กทม ครูโจ้ จะมีส่งท้ายกับใครละนี่
แต่ท่าทางจะชอบนายพรานสิน

lungchang

หายไปนานมาก..กกก จนเกือบลืมเรื่องแล้ว
ยังไม่อยากให้จบนะไร้ท์ อุตส่าห์ผูกปิ่นโตติดตามกันมาตั้งหลายปี
ตั้งแต่เซ็ตแรกๆ 7 ตอนจบนู่นแน่ะ..อิอิ
รอ'จารย์โจ้เจอจัดหนัก แบบฟูลออฟชัน
เหมือนขมวดเกลียวมาจวนจะถึงแล้วสินะนี่

Punksmanonhell

jjhj1988

ดูเหมือนยาน่าจะยังไม่หมดฤทธิ์นะคับ
ครูโจ้เล่นซะพรานบุญหมดแรงเลย5555+

Tanut007

Darth Sidious