ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 03, 2018, 07:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jittipong.manus

karn1789

ต้องขอโทษก่อนล่วงหน้าเลยนะครับที่อาจจะไม่ค่อยได้ตอบโดยปกติจะไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านสักเท่าไร แต่วันนี้บังเอิญเข้ามาดูตกใจมากๆเลยครับเป็นการ์ตูนที่ภาพโอเคเลยนะครับ เนื้อเรื่องสนุกมาก ติดตามตอนต่อไปแน่นอนครับ อยากมีพี่สาวแบบนี่สุดๆ ผมคิดว่าจากตัวอย่าวตอนหน้าน้องต้องพาคนแปลกหน้ามาเอาแน่นอน ::Thankyou:: ::Thankyou::

sniperteam

แต่ก็จริงนะใครกำหนดว่าพี่น้องห้ามเอากัน อาจเพราะเป็นญาติใกล้ชิดถ้ามีลูกอาจเกิดปัญหา กะป้องกันได้นิ ในเรื่องเดี๋ยวต้องมีสลับคู่กลับแน่ๆไม่หน้าพลาด 555 ขอบคุณครับ

sniperteam

โอ้ตรรกะใหม่พี่น้องเอาตูดแทนกันได้ถือว่าไม่ผิด คิดได้ไงเนี่ย แต่เดี๋ยวทนไม่ไหวกะต้องใส่รูหน้าเนี่ยละถูกทางที่สุดละ ขอบคุณมากครับ

aum691

พี่สาวน่ารัก แต่สงสัยแบบนี้อาคาริผมยาวมจะต้องติดใจแน่ๆถ้าได้ลอง

jittapols

armsmartmai

จริงด้วยสินะถ้าพี่น้องเอากันไม่ได้ก็แลกคู่กันซะก็จบ  ไอเดียบรรเจิดมาก  เป็นกำลังใจให้ผู้แปลครับ ^^

northnorth

kitti000

ดูแล้วอาคาริ สาวแว่นนี้น่าจะชำชองพอตัว ได้หมดเลย ส่วนอีกคนก็เตรียมตัวเข้าสู่ด้านมืด  ::Dribbling::

Ke2l3e2oS

savewater

::Fighto::Idea สุดยอดมากพี่น้องกันมันไม่ดีสลับพี่กันก็ได้

มณเทียร น

ลองใส่ลงรูแล้วน้องจะรู้สึก...hehehe ::DookDig:: โหตอนที่2นี่ถ้าจะโหด ตัวหื่นเพียบเลย

jachal

arina marien

aholic

アカリ คือชื่อของพี่สาวทั้งสองหรือเปล่าครับ Akari