ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 03, 2018, 07:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ArtKung Art

น้องชายมันร้ายทั้งคู่ส่วนพี่คนแว่นนิก็หื่นใช่เล่นนะ

Clock “work” Planet

อารมตอนต่อไปน่ากลัวจริงๆ

เดียวตอนต่อไปได้ลืมน้องแน่

thanaras

chang.suriyapong

ทำไปได้ไม่หื่นจริงคิดไม่ได้น่ะเนีี่ย เมื่อทำกับพี่สาวไม่ได้ก็สลับกันแทน ซะงั้น

ddcc

คนกันเองเอากันได้ไม่ผิด ลั่น5555 เกี่ยวกับเนื้อเรื่องเออคือชีวิตพวกเอ็งโคตรน่าอิจฉาเลย ไม่สิ เอ็งพอ เพราะไม่ชอบสาวแว่น555 สงสารโทรุ ท่าทางนิสัยดีดันได้เอายัยแว่น(อุ่ย) เดาเนื้อเรื่องตอนหน้ามั่ง จากที่ดูตัวอย่าง ไอ2หน่อนี่ต้องเล่นพิเรนexercise their sisters' canal for sure มีแววปวดตับ ตับผมเนี่ย
Edit: shock แฮะ เจ๊แว่นโดนเปิดไปแล้วรึ สาวเรียบร้อยมักจะเป็นแบบนี้สงสัยจริงแหะ

makijung

Nabisca Sathu

xfreestylex

มันมีคนให้ท้ายนี่เอง 5555

ตัวอย่างตอนต่อไปก็มา แล้วพี่สาวนี่ติดใจหรอ? ทำไมเป็นแบบนั้น?

foxmozz

ouoouoouo

Reggal

ลายเส้นนี้ชวนให้คิดถึงงานดีๆหลายๆเรื่องเลยนะครับ
พี่สาวสองคนนี้ชื่อเหมือนกันแต่คนละขั่วเลยแหะ ขอกลับมาตอบทีหลังแล้วกันว่าหลังโดนโจ๊ะแล้วเป็นยังไง

เอ่ออเพิ่งเลื่อนไปเจอตัวอย่างตอนต่อไป ไม่ไหวๆ แนวนี้ผมขอผ่านครับท่าน หัวใจตับไตไม่ค่อยแข็งแรงงง

nesta319