ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 36 : ภายในห้องนั้น...มีความลับสุดเสียวซ่อนอยู่ pt2

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 29, 2017, 12:39:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Exordia

กลับมาแล้วๆ ^_^

...............................................................................................
  31/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 31/10/2560 - 31/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=182490.msg636853#msg636853

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

น้องนาถ ก็กลายเป็นเมียอันดับ 4 เมียเล็กสุดเลย อิอิ ลุงจะตายเพราะหักโหมแน่เลย

chairat04

sarojs2514

::Confident::น้องนาถ ก็กลายเป็นเมีย อิอิ ลุงจะตายเพราะหักโหมแน่เลย รอนานครับ แต่มาก็จัดหนัก ติดต่อกันเลย

kchumpot

ต้องอย่างนี้ซิครับสมกับรอคอยมานานต่อไปขอให้ชวนน้องเฟินมาด้วยนะครับเด็ดมาก

tungono45

ยิ่งทำให้อิจฉาเฒ่าพล อยากให้จบแบบที่หัวใจวายจริงๆ ไม่รู้น้องอุ๊จะเด็ดขนาดไหน ขอเป็นกำลังใจครับท่าน

boong

ตอนนี้เป็นตอนที่บรรยายได้เห็นภาพได้อารมณ์มากครับ แต่ลุงพลไม่บอกถึงเมียอีกคนในกลุ่มด้วยเหรอ 555 จะได้เป็น 3P

waralek

ในที่สุด น้องนาถ ก็ได้รู้เสียทีว่าความสุขที่แท้เป็นอย่างไร ขอบคุณครับ

denchai phadungnuk

น้องนารถไม่รอดแน่ๆต้องทำให้ติดใจชายแก่เพิ่มเข้าไปในฮาเล็ม แต่ลุงจะไหวไหม

taefuck

แอบหวังว่าจะมีใครซักคนที่ไม่เสร็จลุงชุมพล อ่านแล้วหมั่นไส้ และอิจฉาลุงมากเลยครับ ::HoHo::

pimmy121

ก็ของลุงมันใหญ่กว่าโรลออนเยอะเลยนะจ๊ะ ทนเอานิดนึงนะหนูนารถ เดี๋ยวก็ถึงสวรรค์