ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 5/30 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2020, 01:32:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

แจ้งก่อนสำหรับคนที่จะเสพเรื่องนี้ต่อ ผมแปลไปถึงตอนที่16แล้ว
สำหรับเรื่องนี้ที่จริงผมกะแปลไว้อ่านเอง จริงๆคือแปลให้เพื่อนคนนึง
จึงได้ปรับเปลี่ยนเนื้อหาให้อ่านง่าย แต่คงเส้นเรื่องไว้ตามจริง
แม้แต่ชื่อตัวละครที่ผมไม่ถูกใจก็เปลี่ยนให้จำง่ายขึ้น
แต่เนื่องจากมีคนซิบมาขอให้ลงต่อเยอะมากทั้งในPMและเฟส
เอาเป็นจะลงต่อเรื่อยๆ ใครตามขอให้เข้าใจว่าเนื้อเรื่องใกล้เคียง
จุดที่ผมเปลี่ยนไม่ทำให้เนื้อเรื่องเพี๊ยนแน่นอน

ตอนเก่าๆกดตรงนี้

เรื่องเล่าของฉัน1
เรื่องเล่าของฉัน2
เรื่องเล่าของฉัน3
เรื่องเล่าของฉัน4

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ ดูยังไงไอ้สองตัวนี้ก็เกินกว่าเพื่อนอ่ะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

mspeed

ซับซ้อนกันจริงๆครับ
ใครแอบชอบใคร แต่ไปมีอะไรกับอีกคน
สุดท้ายจะลงเอยยังไงน่าติดตามดีนะครับ

โลกกลมเกินไปนะเนี่ย จะเห็นพอดิบพอดีอะไรขนาดนั้นนะ

bigboy001

::Thinking::  ดูเหมือนแต่ละคนมีปมในใจ ต่างฝ่ายต่างไม่แน่นอน น่าจะอยากสวิงกิ้งไปเรื่อยๆ ก่อนสนุกฟรีคิกส์ไปเรื่อยๆจนรู้สึกว่าอิ่มละก็จะเลือกคู่หรือเปล่านะ... ::Thinking::

EDIT งานนี้ต้องเปิดศึก สวิงเยสประลองความเสียว ใครทำให้ฝ่ายหญิงเสร็จก่อนชนะ (เดาตอนหน้าไว้ก่อน55+)

BlacKKero

ขอบคุณมากเลยครับที่ลงเรื่องนี่ต่อให้ครับ ชอบเรื่องนี่มากครับ

พระเอกกะน้องแว่นหวานกันน่าดู น้องแว่นน่าจะเริ่มชอบพระเอกแล้วละมั้งนี่
ตัวละครเริ่มจะมีปมผูกกันหลายคู่แล้ว รอลุ้นเนื้อเรื่องต่อไปครับ

Aoshisun

เรื่องนี้เหมือนอ่านมาซักพักแล้วครับน่าจะต้องกลับไปไล่อ่านใหม่ แต่สนุกดีครับ ผูกเรื่องราวได้แปลกซับซ้อนแต่ก็ไม่งงดีครับ ถือว่าวางโครงเรื่องได้เก่งดีครับ
ขอบคุณที่แปลของดีๆมาให้อ่านครับ

kazu36

ไมเคยอ่านนะเรื่องนี้ อะ ทำไมมาโผล่ตอนที่ 5 เลย
งะตัวละครจำชื่อไม่ได้ เห้อ

niceanglev

เอ๋ แล้ว 1234 มันอยู่ไหนเนี่ย หาไม่เจอแฮะ วาดสวย นางเอกก็น่ารัก แถมยังซนด้วย 555

edit ใจสลายเลย สงสัยจะแอบชอบ

skas999

รออ่านนานมากครับ ชอบเรื่องนี้ เอาจริงๆ ไปตามอ่านต้นฉบับมาก็ปวดตับอยู่กลางๆเรื่องนะ

มาอีดิทคุยอีกนิด เรื่องนี้นางเอกคือสาวยมากกว่าคนที่พระเอกชอบอีกนะ 55 นิสัยเหมือนจะน่ารักกว่าด้วย

ชอบงานแปลนะครับ จะรออ่านอีก

MooOon

ขอบคุณมากที่แปลต่อครับ เอาจริงเรื่องนี้ผมดำ raw ไปตอนล่าสุด เรียกได้ว่า....

ใครไม่ชอบสลับคู่ หรือ คล้าย ntr ก็ควรหยุดตั้งเเต่ตอนนี้นะ ยิ่งตอนล่าสุด หักมุมซะผมกลับไม่ทัน

ยังไงก็ขอบคุณอีกครั้งเเละจะติดตามตลอดครับ ชอบมาก ลายเส้นสวย+นางเอกน่ารัก

เเต่ช่วงตอนเเรกๆ จำไม่ค่อยได้ละ ให้เดาเรื่องนี้ ในครึ่งหลัง  ผจก.ร้าน คงได้กินตับ กับเพื่อน

พระเอกอีกรอบละมั้ง

---------------------------------------------------------------------

จำผิด สรุปตอนนี้ พระเอกนางเอกกินตับกันเองอีกสินะ เอาจริงๆ สำหรับผม นางเอกนี่เด็ดสุดเเล้วนะ

ทั้งตอนใส่เเว่นเเละไม่ใส่ ไม่เข้าใจทำไมพระเอกถึงไม่ชอบตอนเเรก เเต่พอมาตอนหลังๆเพิ่งมารู้สึกตัว

ถ้ารู้ตัวก่อนหน้านี่ ....................................สปอย....ใครไม่อยากรู้ผ่านเลย

..............ถ้ารู้ตัวก่อนหน้านี้ นางเอกคงไม่ได้ไปกินตับกับไอ้ผมทองในตอนนี้หรอก เเต่เอาเถอะ

ถือว่าเป็นประสบการณ์เเละในเรื่องถึงเเม้นางเอกจะมีอะไรกับผมทอง เเต่ผมกับรู้สึกว่านางไม่ได้มีอารม

ร่วมเท่าไรหรือรู้สึกดีกับผมทองเลย คงเป็นเพราะยังตัดใจเรื่องพระเอกไม่ได้ หวังให้เร่ื่องนี้จบเเบบ

พระเอกขอนางเอกคบเเละไทมสคิปไปตอนเเต่งงานมีลูกที....................พูดซะเยอะ ยังไงก็ขอบคุณที่แปล

ให้ได้อ่านครับ รู้เรื่องขึ้นเยอะ ^^

taeza2

::Cheeky:: อย่าปวดตับเลยนะ ดูพระเอกจะชอบ สาวแว่น รักแท้แพ้ใกล้ชิดจริงๆ

หัวทอง ชอบสาวแว่นนี้เอง อย่าให้หัวทองเด็ดไปได้ละ

ddcc

โอ้เรื่องนี้ หายไปนานเลยแหะ จนผมอ่าน raw ไปตอน 30 ละ อุ๊บส์ไว้ไม่สปอยละกัน เอาเป็นว่าช่วงแรกเนี่ยดี รอดูว่าจะถึงตอน 16 ไหม5555 แต่ว่านะ พระเอกมันขิงจังว่ะ แถมผจก.ร้านทำหน้าหื่นซะงั้น เรื่องนี้ผมอวยอาคาริด้วยสิ  ::Orz::
ความรักเรื่องนี้มันซับซ้อนจังว้อย  ::Angry:: บ้านเอ็งอยู่ใกล้ขนาดนี้เลยเรอะ รุ่นพี่นั่นมาเห็นอีก ซัดพระเอกเลย ว่าแต่รุ่นพี่มันคนดีไหมนะ จำแกไม่ได้เลยแหะ555

ipor

อ้าวเห้ยยยยยยยยยยย ปิดร้านจัดต่อเลยครับ

คงไม่ใช่ 2 คนนั่นทำแบบพกเอ็งนะเฟ้ย...............เริ่มงกะความสัมพันธ์นิดหน่อยแล้วอะ ในเมื่อชอบจะปฏืเสธทำไมงง

l2aito

ตอนนี้ผมเชียร์คู่พระเอกหนักมาก น่ารักมากๆ ได้กันไปเลยเหอะ
ไม่ต้องลีลาแล้ว

kit Nana

เพื่อนกันก็สลับคู่ชูชื่นกันซินะ รอลุ้น

จบตอนก็แอบงงนิดหน่อย
คงต้องย้อนไปอ่านล่ะ
และรอลุ้นตอนต่อไปนะ