ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 6/30 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 04, 2020, 09:09:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

NEXT
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kazu36

ลืมซ่อนเปล่าครับ?
ถ้าจะให้เชียร์ อาคาริ น่า...มากกว่าเลย

::Me?::

MooOon

อาจมีสปอย...................นี่ตั้งใจไม่ได้ซ่อนใช่ไหมครับ จบตอนเลย 555+ จริงๆ ว่าผมเเค่มาพิมพ์ความคิดเห็นไม่น่ายากอะไรเลยนะ

คนแปลก+ครีนหน้า ยังใช้เวลา+ทำนานมากกว่าคนอ่านเเบบพวกผมอีก ขอบคุณมากๆที่แปลตอนใหม่ๆมาให้อ่าน

อ่านเเล้วรู้เนื้อเรื่องเยอะ+สนุกขึ้นมากจริงๆ ครับ เอาจริงๆ พระเอกนางเอกน่าจะรู้ใจตัวเองให้เร็วกว่านี้ เนื้อหาช่วงหลังๆจะได้ไม่มั่วเเบบนั้น

เรื่องมั่วผมไม่คิดไรมาก คนเราอาจมีตอนเรื่องทางผิด เเต่อยากให้จบพระเอกได้กลับมาคู่กับสาวเเว่นนี่เเหละ

ไม่รู้คนเเต่งจะใจร้ายไหม T^T เเต่ตอนนี้เเอบฮานางเอกนะ ด่าพระเอกซะเยอะ ตัวเองดันเตรียมาพร้อมเหมือนกัน

ddcc

คนอื่นพูดเรื่องไม่ซ่อนไปเยอะ(?)แล้วผมจะไม่พูดถึงละกัน (ฮา) คุณเอมิทีแรกยังโกรธไอนั่นอยู่เลยตอนนี้ติดใจซะงั้น กลายเป็นไอนั่นแฮปปี้มีคู่อยู่คนเดียว ที่เหลือในเรื่องนี้วุ่นวายสุดๆ พระเอกนางเอกนี่ก็นะ เอากันขนาดนี้กะไม่ปล่อยให้คนที่ตัวเองชอบจริงๆเลยรึไง ผมว่า2คนนี้สุดท้ายมันต้องลงเอยกันแหละ ส่วนอาคาริจังทีเด็ดผมนี่สุดท้ายจะไปลงเอยกับใครนี่คิดหนักแหะ อีกเรื่องไอรุ่นพี่ที่ชอบนางเอกนั่น(รุ่นพี่ปะนะ) ชาตินี้มันจะหาไอผ้าปิดตาเจอมั้ยเนี่ย555 ฮิเดะมันเท่ดีแหะ เหลือถ้าสละซิงจะเป็นกับใครแล้วนิสัยหลังจากนั้นจะเป็นไง

BlacKKero

ขอบคุณครับ ที่ลงตอนมาเพิ่มให้อ่านกัน เรื่องนี่จริงๆแล้วสนุกนะครับ
พูดตามตรงไปดำ raw มาแล้วก็จริงครับ แต่มันไม่เข้าใจเนื้อเรื่องเท่าอ่านแปลไทยเลย
เพราะบทมันมีการสลับคู่รักกัน พระเอกชอบคนนี่ นางเอกชอบคนนั้น แต่มาลงเอ่ยกันได้ไง
ยิ่งหลังๆมีตัวละครมาเพิ่มการกระของตัวละครแปลกๆไปอีก ถ้าไม่มีแปลไทยคงได้แต่เดาแระครับ

อาจ สปอย ใครชอบสาย ntr ปวดตับ เรื่องนี่หลังๆไม่ทำให้ท่านผิดหวังแน่นครับ แล้วเรื่อง ntr มันจะสนุก ก็ตรงที่เราเข้าใจเนื้อเรื่องนี่แระครับอยากให้มาอ่าน มาพิมท์ มาเมนต์ ให้กำลังใจคนแปลกันเยอะๆนะครับ ท่านจะได้ลงให้พวกเราๆอ่านกันต่อครับ  ฝากสมัครชิกทุกท่าน ช่วยมาเมนต์กันหน่อยนะครับ

jittipat

ตายๆๆๆ จะจบแบบไหนเดาไม่ถูก อิลุงตุงนังไปหมด

Aoshisun

ลืมซ่อน หรือมีนัยยะอื่นไหมครับ
เรื่องนี้เคยอ่านแปลไทยตอนแรกๆ แล้วหาต่อไม่ได้เลยไปอ่าน (ดูภาพ) ภาษาญี่ปุ่นมา แหะๆ
ก็พอจะรู้แนวทางบ้าง แต่จำไม่ค่อยได้ละครับ แล้วก็ไม่รู้เนื้อหาด้วย
ผมว่าคู่นี้เหมาะกันดีนะครับ มีทดลองอะไรด้วยกันผ่านอะไรไปด้วยกัน
ขอบคุณครับ

kckungz

ขอบคุณครับ นานๆทีจะมีซีรี่ยาวให้อ่าน ผมชอบเรื่องนี้มากครับ ดูอีรุงตุงนังดี คนนั้นชอบคนนี้ พระเอกนางเอกมันจะเป็นแค่เพื่อนจริงๆหรอ ติดตามเสมอนะครับ ::Glad:: รอลุ้นเลยว่าอาคาริจะลงเอยกับใคร

bigboy001

คือจริงๆ มันเหมือนกลุ่มหนุ่มสาว ไม่ซีเรียส ว่าได้กันขนาดไหน คู่ไหนจะเอายังไง เหมือนสนุกกับความเสียว น้ำแตกแล้วแยกทางกันไป ก็ต้องลุ้นกันว่า คู่ไหนจะไปสวิงกับคนไหนหรือเปล่า?  ::Thinking::

Worrarat Imkaow

ผมสนใจมากนะครับ!! ::YehYeh:: ::YehYeh:: แต่ว่าโดจินเรื่องนี้มันตอนยาวมากแล้วกว่าจะถึงตอนที่พีคมันก็ต้องอ่านอีกหลายตอนเลยอยากให้ตอนที่แปลเสร็จออกมาเยอะๆก่อนจะได้อ่านทีเดียวไม่ขาดอารมณ์ คิดว่าคนที่เขายังไม่มาแสดงความคิดเห็นเองก็น่าจะอารมณ์เดียวกับผมคือชอบดองเก็บไว้อ่านทีเดียว ไปแอบๆมองของต้นฉบับมาก็ดูใกล้จบแล้ว ไม่น่าเกิน33ตอน ขอบคุณที่ยังแปลต่อมากๆเลยครับ ::Thankyou:: เห็นหยุดแปลเรื่องนี้ไปนานก็คิดว่าหยุดแปลซะแล้ว  ::Crying::

BabyFace

เรื่องนี้เป็น Style รักยุ่งๆของวัยรุ่นญี่ปุ่นที่เคยอ่านสมัยเด็ก  ทำให้คิดถึง Orange Road ชอบมาก  จะแบบชอบคนนี้แต่อีกคนชอบคนนั้นแล้วไม่กล้าบอกความในใจต้องให้ลุ้นมากๆ  แต่เรื่องนี้จะชอบมากกว่าตรงที่ Rate X 555

ipor

เป็นวางแผนที่ตั้งใจมากแล้วก็ประสบความสำเร็จด้วย......แต่ดันไม่รู้ข้อมูลมากก่อนเลยทำให้เซ็งกันไป ส่วนคุณน้องนั้น ขอให้สมหวังนะครับ

yopern

เป็นช่วงทดลองการใช้ชิวิตเซ็กซ์ของโลกสมัยใหม่ก็ว่าได้เลยนะเรื่องนี้ คนที่ชอบ ที่ใกล้ชิด เพื่อน เป็นปกติ

likefo123

::DookDig:: ::DookDig::
พระเอกมีคนแอบชอบมาเพิ่มอีก

DarK01

หลังจากที่ไม่ได้อ่านโดจินเรื่องยาวมานานก็มาเจอเรื่องนี้แหละ อยากให้แปลต่อเรื่อยๆครับ

กลัวปวดตับกับพระ-นางมาก สลับคู่เซ็กงี้ปวดใจ