ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

raitos

ผมละอยากเห็นหน้าแฟนของประธานจริงๆ... (ตามชื่อเรื่องเลย)
ขอรับเนื้อเรื่องครึ่งหลังไปลุ้นต่อเลยนะครับ

ขอบคุณมากฮะ

อ่าว... ไหงจบงี้ละนิ

bramasole

ซาซากิจองจะกินตั้งแต่แรกแล้วแน่ๆ แบบนี้ ::Shy::

ถึงกับนํ้าลายไหลเลย ขนาดครั้งแรกยังฟิตขนาดนี้
ตอนจบมันไม่คาดคิดจริง ๆ ขอบคุณมากครับ

l3ellydesu

น่าจะได้เพื่อนนางเอกก่อนทุกคนถึงได้นางเอก

เหมือนนางเอกจะแอบจิตแถมชอบพระเอกอีก ต้องรอตอนต่อไป

xnaja

ใครแฟนใครละเนี่ย แต่สาวๆเยอะๆ พระเอกกว่าจะได้นางเอกคงนานเลยมั้ง

ฉีกมากเลยเรื่องนี้ ไม่น่าเชื่อว่ารสนิยมของประธานจะขนาดนี้
แสดงว่าน่าจะดูมาเยอะ ขนาดเพื่อนยังเข้าใจ

op4911338

::HoHo::สรุปโดนรุ่นพี่หลอกคาบไปแดรก สงสารพระเอกดีไหมเนี้ยตุ ::HoHo::

op4911338

::Sweat::เอิ่มมมม นางเอกรสนิยมแปลกจิงด้วย มีแบบนี้ด้วยเหรอเนี้ย

garmon

ไม่ปวดตับนะ เรื่องนี้eng ออก 3 ตอนเอง  แต่นานแล้ว ถ้าraw จบครับ

อ้าว RAWจบแล้วเหรอครับ โอเค ถ้าจบ3เดี๋ยวแปลยุ่นต่อให้  ::Snap::

สวัสดีชาวโลก

อ่านชื่อเรื่องนึกว่าแนวNTR แบบ ให้นอนกับผญเรา แต่ไหงมันเป็นงี้หว่า  ::Hmmm::

edit เออแฮะแนวนี้แปลกดี ไม่เคยเจอ55ต่อไปสาวแว่น

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

โหถ้าอ่อยขนาดนี้ผมไม่เอากัวดำละครับฟาดหัวทองก่อนเลย

freelance

หัวขาวเขาให้ท่าตั้งนานแล้วไม่ได้รู้สึก
อย่าบอกนะว่าแค่qc ให้ผ่าน

Hawaalaew

::Hunger::ฺเพื่อนพระเอกคงชอบพระเอกอยู่ พอถูกหักอกปุ๊บก็เลยจะเข้ามาเยียวยาหัวใจให้ ดูเผินๆเหื่อนจะเป็นแนวฮาเรมในโรงเรียน แต่จากชื่อเรื่องกับเครดิตท่านkaterแล้วมันต้องปวดตับแน่นอน
   รสนิยมนางเอก(รึเปล่า)แปลกดีแฮะส่วนใหญ่จะเป็นผู้ชายชอบดูแฟนตัวเอกมีอะกับชายอื่น เเต่นี่เป็นผู้หญิงชอบดูแฟนตัวเองมีอะไรกับหญิงอื่นแทน นึกว่าจะปวดตับอะไรซะอีก ถ้าไม่มีตัวผู้ตัวอื่นมาก็คงไม่ปวดตับ
ปล.ถ้าท่านชอบแนวปวดตับมากๆล่ะก็ ผลงานของอ. Inui shinsike นี่เข้าขั้นเลยครับ

Inue shinsuke หรือเปล่าครับ จารย์ท่านนี้ยังไม่ดาร์คมากนะ พอรับได้ ถ้าเทียบกับหลายๆเรื่องที่ผมแปลไป
แต่จารย์ท่านี้ก็มีบางเรื่องที่ผมชอบนะ เช่น [Inue Shinsuke] Taka to Ki no Kyoukai 1-2 แต่มีคนแปลแล้ว
กับอีกเรื่องที่มีในลิสแปล [Inue Shinsuke] Kago no Moukin ถ้าไหวจะจัดให้เลย

akerue

เปลี่ยนใจมาชอบซาซากิก็ไม่เลวนะ

แล้วทีนี้เมื่อไหร่จะได้เอาท่านประธานละเนี่ย ต้องเอาคนอื่นให้ดูก่อนจนกว่าจะพอใจ?

Akira Watanabe

::Sweat:: เพื่อให้พระเอกได้สารภาพรัก ต้องทุ่มเทกันขนาดนี้เลยหรอ พลีกายให้เลยทีเดียว

::Ajark:: งงหนักกว่าเดิม เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกเลย  สายถ้ำมองหรอชอบดูหนังสด 555+

koper2sunfad

นางเอกมาเจอซะน้ออ!!! จากน้นก็ 3P  ::Oops::   ::Bloody::

อ้าววววววว หักมุม  ::Pull::  ::Suffocate:: นางเอกกลายเป็นแม่เล้าซะงั้น  5555