ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่4

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 15, 2017, 06:40:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jakkrit primp

ใกล้แล้ว ใกล้ถึงไคลแม็กแล้วน้องจูน ป๋ากับพี่ รอนานแล้วจ๊ะ

สนุก ภูเก็ต

devilsh

สุดมากครับ ติดตามอยู่นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ 

darksky

ไม่คิดว่าจะตื่นแต้นขนาดน้ีครับ ...  ::Me?::

plan20

moontear

ซี๊ดทุกกระทู้เลยครับ ขอบคุณมาก

Achethutris

คิดว่าคนคงจะเข้ามาดูเยอะอยู่นะ แต่คงจะดูแล้วทำธุระอย่างอื่นยุ่งอยู่จนคอมเมนต์ไม่ได้อยู่ในหัวแล้วตอนนั้น

por774

งงครับกับการเล่าเรื่องแบบนี้ เคยอ่านแบบเป็นเนื้อเรื่อง

เหม ยา

sodom

Mit Oln Charlie

เป็นครอบครัวที่แปลกดีนะครับ5555

p2hw pfhw

อ่านเป็นซีรีย์แบบนี้ตื่นเต้นดีครับ ลุ้นว่าต่อไปจะเป็นอย่างไร รอติดตามเรื่อย ๆ ครับ
เจ้าหนูของพ่อคุณจูนก็ไม่ใช่เล่นนะครับ คิดถึงวันที่คุณจูนโดนของคุณพ่อจูนขึ้นมาเลยว่าจะมันส์ขนาดไหน (ถ้ามีวันนั้นนะครับ)

p2hw pfhw

สรุปตอนท้ายพ่อคุณจูนก็จะไปจัดคุณจูนนี่่ครับ ผมคิดไปไกลแล้ว สรุปน่าจะเรียบร้อยโรงเรียนป๊าแล้วรึเปล่าครับ  ::Bloody::

tigerx302

ตามติดกันไป จะได้กันเองพ่อลูกมั้ย ขอบคุณครับ