ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 01, 2019, 06:09:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

เหมือนมายุตั้งใจให้คุณน้าเห็นเลยนะ แล้วคุณน้าก็แอบคิดกับลูกชายตัวเองแต่ ๆ เลยเห็นทีไรหน้าแดงทุกทีสิน่า

ตอนไน้านี่แล้วสินะที่ ยูริจังพาเคียวโกะมาร่วมวงด้วย น่าตื่นเต้นอะไรเช่นนี้

yopern

เจ้าชุนจิคงต้องเป็นของเล่นของมายุอีกนาน แต่ถ้าแกขัดขืนหรือขึ้นเสียงหน่อยนะเดี๋ยวก็ยอมเป็นทาสแกแน่นอน

edit ชุนจิแกนี่ก็จิตเหมือนกันนี่หว่า ชอบแตกในน้องสาวก็ไม่บอก

xonly-1790

ยายแม่ลูกคู่นี้สงสัยจะติดเซ็กส์น่าดูเลย

ตอนต่อไปฟาดแม่สินะ

Boran Mark

555 มายุทำต่อหน้าต่อตา อวดให้เคียวโกะเห็น นี้คงจะเป็นแผนอะไรซักอย่าง
edit:แผนยั่วแม่เคียวโกะ น่าจะได้ผลนะ รอชมตอนหน้าครับ

HypN♥s

เซ็งอีตัวน้องสาว แทนที่จะเอาๆของจริงให้เสร็จไปซะ จะได้สบายตัวทั้งสองฝ่าย
แต่นี่ใช้แต่ของเล่น แล้วมันจะมันส์ได้ไงฟระ
+-+-+-+-+-+-
Edit: ในที่สุดก็ได้เอาของจริงซะที นี่ถ้าอีตัวน้องไม่ประชดแม่ก็คงยังไม่ได้อึ๊บ  ::Hunger::

ปล.เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้เค้าน้า(TA)Kater  ::DookDig::

badkitty

เจองี้เข้าไปแล้วคุนแม่จะทำอย่างไงต่อ คาดเดาทางแม่ไม่ถูกละ
edit สิ่งที่พ่อทำ เพื่อไม่ให้เกิดเรื่องราวระหว่างแม่กับลูกแท้ๆใช่ไม

akasaboy

แม่ต้องมาช่วยลูกให้รอดพ้นจาก 2 แม่ลูก

ถ้าไม่หึงก็คงไม่ได้เนอะ ดี ๆ ตอนต่อไปอยากให้ทำกับแม่บ้าง
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

jachal

ลูกติดแม่เลี้ยงมาทำเรื่องอย่างว่ากับชุนจิ แม่แท้ๆ ชุนจิเห็นแบบนี้ คงต้องแจมด้วยแน่::Shout::

ชุนจิได้แม่เลี้ยง แล้วลูกเลี้ยงแล้ว เหลือแต่แม่แท้ๆ

CaptainGekko

คุณแม่มาแล้ววว จะรอดไหมน้าาชุนจิ

williams_jasonc

น้องสาวจะยอมให้ใส่หรือยังนะ ลุ้นมาก

สุดท้ายก็ยอม ตอนต่อไปลุ้นมาก

CaptainGekko

Crystal Blood

ชุนจิน่าจะติดsexไปเรียบร้อยแล้วโดนมายุสอนให้ขนาดนั้น ส่วนมายุไม่รู้หึงหรืออะไรกันแน่เวลามีคนเข้าใกล้ชุนจิ

Edit ถ้าท่าชุนจิจะติดใจมายุมากเล่นไม่ยอมหยุดจนตอนหน้าชุนจิเล่นซะมายุยอมแพ้ต้องไปต่อกับแม่เลี้ยง มันเอาแรงมาจากไหน แล้วทีนี้แม่จริงๆจะรอดไหมต้งลองดู

nekki

สรุปจะได้เอามายุ น้องสาวแล้วซินนะ เรื่องอื่นผมไม่ค่อยสนเท่าไร เชียร์ให้ได้กันตั้งแต่ตอนแรกละ failหมดเหมอนหวยที่ซื้อเลย

EDIT: ตอนหน้าเอาซะน้องสาวรับไม่ไหวเลยรึ เรื่องนี้นางเอกเป็นน้องสาวครับฟันธง

xonly-656

อวดความเป็นเจ้าของกันเหลือเกิน คุณแม่ซักเริ่มออกลายละ (inscet)  ::HoHo::

ก็ ของ อ. [Itaba Hiroshi] สายนี้ประจำอยู่แล้ว พระเอกคงออกอาการติดแม่หลังจาก ที่เปิดแม่ไปซัก ตอนนี้ละ
และคงเกิด อาการหึงหวงกันละที่นี้แน่นอน บ้านไม่แตกแต่พระเอกมันจะ แห้งแน่นอนงานี้ สม ::DookDig::

Jikkig16

อารมหึงต้องมา ทำแทนได้ขนาดไหนกันน่ะ ไอ้ลูกก็รอดูรูปแม่สวยๆ คงไม่ใช่แค่รูปอ่ะดิ ::Grimace::

ต้องบิวอารมอีกตอนรึไง กว่าจะได้รึ แต่ดูแล้วพระเอกเริ่มไม่รู้ตัวแล้ว จะYESอย่างเดียว