ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..5

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 18, 2018, 03:44:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรให้ภาทำกับใครดี  

1.ลุงใหญ่ คนสวน
125 (74%)
2.โต้ง เพื่อนสนิทอดีตนักมวย
13 (7.7%)
3.ชาย เจ้านายที่ทำงาน
31 (18.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 21, 2018, 04:29:49 หลังเที่ยง

pikachu

1. ลุงใหญ่  อนาคตเราคุมบังคับลุงใหญ่ได้ ให้จบครั้งเดียว  แต่อีก 2 คนดูเจ้าเล่หื เก็บความลับไม่อยู่ กลัวจะมีการแบล้คเมล์ภายหลัง

firefox2007

จดจ้องอยู่ เลยยังไม่ได้เอากับใครอีกเลย

สรวิศ มนอัตระผดุง

เลือกข้อไหนดี เลือกลุงมหญ่ละกัน จะได้มาต่องาน จากที่คั่งค้างไว้

amorn niemgerd

เลือกลุงใหญ่เถอะครับสงสารแกอุตส่ามาทำงานให้ฟรีๆ
อมร

axon13

1 ลุงใหญ่ก่อนดีกว่า เงียบๆ แถวบ้าน ไม่มีใครรู้ แต่ผมว่า ถ้ามี 1 ก็ต้องมี 2 3 แล้วก็ไปเรื่อยๆ สรุป คงโดนหมดทุกคน

huangdi

มาตอบไม่ทัน ตอน 6 มาซะแล้ว
แต่ถ้าให้ตอบ อยากให้เป็นเจ้านายมากกว่า เพราะเรื่องจะได้ขยายไปอีกได้เยอะๆ

chinmedia

เพิ่งได้เข้ามาในบอร์ดแต่มีการโหวตไปแล้ว แหะๆ แต่ก็เลือกข้อ 1 นะครับ อันนี้เอาตามความคิดนะ เพราะเพื่อนกับเจ้านาย เนี่ย เราควบคุมยาก ไม่ค่อยเกรงใจเรา เพราะเพื่อนถือว่าสนิทกัน เจ้านายก็ตำแหน่งใหญ่กว่า อะไรดีกว่าทุกอย่าง จะบีบเราเอาได้ เพราะงั้นคนสวนน่าจะดีสุด เก็บความลับได้ดี

jjhj1988

ลุงใหญ่ได้แค่มันส์ แต่ถ้าเป็นเจ้านายนอกจากจะแก้คันได้แล้วยังช่วยเรื่องตำแหน่งแฟนด้วยนะคับ เผลอๆ อาจมีสวิง 5555+ เพราะฉะนั้นเลือก 3 คับ

che_13

ตอบข้อ 2 น่าจะเป็นโต้งเพราะเป็นเพื่อนรุ่นราวคราวเดียวกันท่าทางแข็งแรงและเป็นนักมวยน่าจะมีลำหักลำโค่นที่ดีกว่า

bimmer

หวยจะออกที่ใครนะ น่าจะเป็นลุงใหญ่

jinpin

ba1na2

kajhonsa

jinpin

1 ครับ ลุงใหญ่แก่แต่มีไฟ แถมปัญหาตามมาก็น่าจะน้อย

kungkrub