ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 07, 2018, 09:53:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ram PakVan Rachawong

อ่าว  ตอนแรกผมก็ลุ้นว่าจได้อึ๊บคุรก้อยยังไง  แอบเสียดายอยู่  แต่มาแบบนี้ก็ดีเหมือนกัน ให้คุณก้อยอิจฉาพี่สาว ต่อไป

Sawat Songprasop

อ้าว.. รออ่านทองก้อนจัดเต็มให้น้องก้อยอยู่ มันค้างคานะครับ อย่าทิ้งกันไปเฉยๆ รออ่านตอนต่อไปครับ

mophvigo3820

น้องก้อยจะยอมได้หรือครับเมื่อพี่สาวได้คนขับรถสุดหล่อและรวยเป็นสามี...แล้วน้องจ๋ายมาอยู่ ตำแหน่งไหนต่อดีหล่ะ ถาคต่อไปหรือครับ

chatjane4234

มีความมั่นใจจริงนะนู๋ก้อย ลองจัดให้ดูหน่อยคมกริช เอาให้นู๋ก้อยสยบแทนเลย

phenix

นึกว่าจะรวบหมด...ยังเก็บน้องก้อยไว้ให้คนขับรถอีกนะครับ

yoshiki

::Ahh::แล้วเนื้อเรื่องของคุณก้อยหายไปไหนอ่ะ   

mdemigod

เอาแล้วสิน้องก้อยคงยังไม่รู้จักของจริงแน่ๆ

st23652

isukjai5

คุณก้อยก็รอต่อไปก็แล้วกันครับ ตอนนี้ยังไม่มีวาสนาได้แอ้ม ไอ้ บ้านนอก

Pichit Ekz Sangkarn

oGoBoRio

ยังใช้ผู้หญิงไม่ครบทุกคนในเรื่องเลยครับ ขอต่อด่วนๆ ภาคต่อ ภาคแยก รึอะไรก็ได้ครับ

pun6420

นึกว่าจะรวบหมด...ยังเก็บน้องก้อยไว้

ตรี1131

สองพี่น้องสุดท้ายมีผัวคนเดียวกัน.แล้วน้องคนเล้กละจะได้ผัวคนเดียวกับพี่ไหม

nope

mukkrub

น้องก้อยจะได้นายทองก้อนไมครับ