ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 14

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 10, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ราชสีห์ ขนทอง

สงสัยนายทีจะได้พี่เล็กเป็รเมียอีกคน แล้วตอนต่อไปจะมาเมื่อไหร่ครับ อยากอ่านแล้วครับ ขอบคุณครับ

pong pi

yaguza

นายทีหลายเมีย  บริหารจัดการดีจริงๆๆ

Minicookiese

สายลับก็สายลับเถอะ ระดับนายทีแล้วไม่รอด ครบทั้งร้านแน่นอน 

Sakuba

ตามล่าหานายที นายทีไปไหนครับ คถ.นายที

ทองแดง

ที่ดิน บางแค

paradrop

แปลว่าเฮียหมูตอนไม่มีน้ำยาเจ้น้ำเลยหาดอหวาน

เปอ ครับ

พี่ปูล่ะไปนอนเป็นเพื่อนเฉยๆเหรอ อยากพร่ปู

silverwolf

เอาแล้วไงนี้ถ้าไปเสี่ยมันรู้ว่าคุณทีจัดไปเรียบร้อยแล้ว จะเป็นไงละทีนี้ ไงก็ระวังไว้นะเฮีย

Vuttinun Prasartglew

yu_ei

นายทีฮะ อยากิ่านตอนต่อแล้วครับ หายไปนาน จนใจคอไม่อยู่กะเนื้อกะตัวแล้ววว

live20

เมื่อไหร่ยอดชายนายทีลุยกรุงตอนที่ 15 จะมาเมื่อไหร่ครับ อยากอ่านแล้วครับ หายไปนานจัง

ความเดียวดายที่ไร้ค่า

รายต่อไปมีมาอีกแล้วว่าแต่เมื่อไหรจะถึงพี่ปู