ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ane to Kurasu| อยู่กับพี่สาว ตอนที่ 4 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 28, 2021, 07:19:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

พี่สาวแนวซาดิสม์เหรอครับ

เตรียมตัวโดนรุมสกรัมแน่เลยครับแบบนี้
กลับบ้านมาเหนื่อย อยู่ ร.ร. ก็เหนื่อย

top314007

ตอนี้ตาแม่แล้วใช่ไมละนี้ ::Glad::
ผมว่างานนี้เอาหมดบ้านผมว่าแห้งแน่ ::Hungry::

biggiggog

น่าจะเคยโดนจนติด แถมของปลอมเริ่มเอาไม่อยู่

ทุกอย่างเปิดเผยไม่มีอะไรต้องปิดบังแล้ว
พระเอกเรางานหนักแน่ แต่ละคนแรงๆทั้งน้าน
แถมตัวแม่ยิ่งอั้นไว้นานด้วย
ขอบคุณครับ

exhausis123

เนื้อเรื่องเปิดประวัติพี่สาวแล้ว
สรุปพี่สาวจริงๆ แต่แยกกันอยู่ด้วยความจำเป็น เนื้อเรื่องช่างโหดร้าย
ว่าแต่อายุแต่ละคนเท่าไหร่กันบ้างนะ

พี่สาวความอดทนสูงมากเลย ตั้งแต่แฝดเกิดมา ไม่มีอะไรอีกเลย 10 กว่าปีเลยนะนั่น
ส่วนคุณน้องชายนี่คิดได้ไงเนี่ยว่าคนอื่นจะไม่รู้เรื่อง ทำในบ้านบ่อยซะขนาดนั้น
2 ตอนหน้าน่าจะมี 4p ล่ะมั้ง

Mumei Otoko

เริ่มรู้ที่มาที่ไปของพี่สาวแล้ว เจอเรื่องโหดๆมาพอสมควรนะนี่ แต่ยังไม่เคลียร์เท่าไหร่เรื่องสามี แต่ก็พอจะรู้ แต่ตอนนี้น่าจะเป็นบทพี่สาวเต็มๆแหงๆ

Edit:เหลือเชื่อว่าหลังจากคลอดแล้วจะไม่ได้มีเซ็กส์อีกเลย ลงที่เซ็กส์ทอยมาตลอด แถมรู้เรื่องที่ลูกสาวตัวเองโดยฟันเรียบหมดแล้วแต่ก็ยังไม่ว่าอะไรอีก  ::Horror:: แต่มาแบบนี้หลังจากนี้ฮาเร็มชัดๆ

bunhelupu

พี่สาวกลายร่างซะแล้ว

เอาจริงๆอาจารย์ท่านนี้วาดสีหน้าตัวละครหญิงแบบนี้ตลอดเลยแหะ ออกแนวน่ากลัวนิดๆ

time288

สรุปคือติดเซก จากการโดนข่มขืนนั่นเอง
น่าสงสาร ต้องจัดให้หายสะหน่อย

พี่น้องเย่กันลูกออกมา จะงงไม๊เนี่ยว่าฝาแฝดจะเปนพี่หรือหลาน

birdkung

สรุปเป็นพี่น้องกันจริงๆหรอเนี่ย ถ้าเป็นงั้นทำไมถึงยอมให้ลูกตัวเองเอากับน้าของตัวเองล่ะ? มันต้องมีอะไรมากกว่านี้แน่นอน

===============

อ่านมาถึงตอนนี้ก็เห็นใจพี่สาวนะ คงเก็บกดมานานมาก เห็นลูกตัวเองทำได้ แต่ตัวเองทำไม่ได้ มันก็คงอึดอัดน่าดู ตอนหน้าพระเอกคงไม่รอดโดนรุมทั้งบ้าน
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

ipor

เอาแล้วคุณี่ผู้น่าสงสาร อย่าบอกนะว่า เจ้าหนี้คนนั้นทำให้เธอเป็นแบบนี้

ขออย่าให้ไครท้องนะ นายเล่นไม่ใส่ถุงเลยนะ

Peter Taowating

โห  อดีตของพี่สาวน่าสงสารจริงๆ  ไอ้หนุ่มจัดเต็มปลอบใจให้แน่เลย ::Sobad::

โห คุณเจ๊ทนไม่ไหวเรยงานนี้  ตอนตอไปสงสัยจะเจอ 1ต่อ 3 แน่เลย  ::Oops::

13igboss

ความลับของพี่สาวค่อยๆ เริ่มเปิดเผย โดนพวกเจ้าหนี้ข่มขืนจนเริ่มติดเซ็กส์ ส่วนลูกสาวทั้สองคนคงเชื้อไม่ทิ้งแถว

ชาญวุฒิ เนระภูสี

น่าสงสารคุณพี่นะครับโดนข่มขืนจากเจ้าหนี้จนเสพติดเซ็กส์ edit ช่วยพี่สาวหน่อยแอบดูจนอดใจไม่ไหวแล้ว ก็ลูกสาวเล่นจัดเช้าเย็นเลย

munkza

ทนไม่ไหวแล้ว ขอเย็บน้องตัวเองหน่อยแล้วกัน พี่สาวของขึ้นหนักเลยวุ้ย

thegift52

โห ดราม่าเหมือนกันนะ มีเหตุผลอันโหดร้ายทีต้องแยกจากกัน แต่จากนี้ไป จะมีแต่ความสุขแล้วนะ
.
เธออดทนมาพอแล้ว ปลดปล่อยให้เต็มที่เลยนะ  ::JubuJubu::

Jikkig16

เหตุการณ์อ่านยังไม่เข้าใจนัก แต่ที่แน่ๆ พี่สาวกำลังจะได้แล้ว รอมานาน เต็มที่...โอเปยยยยย ::JubuJubu::

แหม่...ทำเป็นบอกว่า เราเป็นพี่น้องกัน ที่เอากับหลานไม่คิด ไม่ต่างกันเลย ที่พระเอกตลึงไม่ใช่ช็อกที่ได้เอากับพี่สาวหรอก แต่มันช็อกกับการได้เอากับผู้หญิงในฝันมากกว่า...