ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Gal Kara Manabu ii Houhou : แผนรักยัยตัวร้าย [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 07, 2021, 11:59:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

goorboyI

เนื้อเรื่องน่ารัก คือติวไปติวมาจนชอบกันสินะ แค่ผู้หญิงบอกรักก่อนเลยนะเนี่ย

alaaum

oyoyo

พระเอกทึ่มมากนัก นางเอกเลยเดินหน้าให้เองเลย แถมเข้าถึงผู้ใหญ่เองด้วย

phatsa

อยู่ๆก็ได้เปิดตัวแฟนสาวเลย...พ่อแม่จะตกใจไหมนั้น

ddcc

อบอุ่น อบอุ่นเหลือเกิน ผมล่ะชอบจริงๆผญ.แบบนี้ นิดเดียวแค่ขายตัวมาก่อน เสียดาย แต่ถ้าพระเอกรักก็โอเคแล้วแหละ พระเอกน่ารักมากๆ อย่างชอบเลย ::Glad::

eiaws

เนื้อเรื่องอย่างงี้ก็อ่านสบายดีนะครับ

วินวินกันทั้งคู่ ตอนแรกคิดว่าจะขอเป็นแฟนซะอีกนะ สรุป ไปเจอพ่อแม่เลยซะงั้น เปิดตัวลูกสะใภ้

bigboy001

::Thinking::
นางเอกเหมือนจะเจนจัดเคยผ่านการใช้งานมาโชกโชน
แต่พอโดนพระเอกเข้าไปเลยติดใจอยากโดนอีก
แล้วก็เหมือนพระเอกดูซื่อๆ ก็เลยจะได้เอาไว้กินตับเวลาเหงาๆ
การไปเจอพ่อแม่ก็จะได้เข้าตามตรอก ออกตามประตู แบบไม่ต้องกลัวอะไร
เพราะถ้าไม่อยู่บ้าน ก็จะอ้างว่ามาอยู่เป็นเพื่อนแล้วก็ กินตับสแวงแกงกันสนุกไปเลย

l2aito

อะไรมันจะอบอุ่นได้ขนาดนี้
สุดท้ายก็ยอมคบกับพี่แว่น จนไม่ต้องไปทำอะไรอย่างงั้นแล้วสินะ ชอบบบ

niceanglev

สรุปว่านางเอกชอบพระเอกอยู่แล้ว คบเป็นแฟนเลยมีคนติวส่วนตัวด้วย 

biggiggog

เพลงนี้ต้องมาแล้ว หยุดตรงนี้ที่เธอ
นางเอกเรื่องนี้จริงจังได้ใจจริงๆ
ขอบคุณครับ

mspeed

nightfall

- -

kittitnun

::Glad:: ซาตะที่สมหวังกับฮิเดะ เป็นมังงะที่ feel Good มากครับ

thegift52

เอาดีๆก็เหมาะสมกันนะคู่เนีย คนนึงเก่งทุกอย่าง แต่ไม่มีโอกาสไม่มีใครซัพพอร์ต อีกคนมีทั้งโอกาสและมีคนซัพพอร์ต แต่ไม่เก่ง จับมาเข้าคู่กัน มันกน่ารักดีนะ  ::Sobad::

Creader

หวานเลยเรื่องนี้

ปล. 6 เรื่องแรกภาพหายไปละครับ

โฮสภาพเก่า Imgur คงบล๊อคละครับ ถ้ายังไงจะเปลี่ยนโฮสให้นะ