ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 4

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 22, 2017, 12:15:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatjane4234

นายก้องนี่โชคดีจริงๆ ตายแล้วฟื้นแล้ว ยังมีพลังเทพไปสู้กะพวกวายร้ายอีก จัดการมันให้หมด

po3821

เทพคขสารนี่ก็เข้าใจเล่นนะ นึกว่าก้องจะต้องเล่นกับช้างจริงๆซะแล้ว แถมการส่งมอบพลังต้องถ่ายทอดทางการสังวาสซะอีก ไรท์วางเรื่องซะลุ้นเลย
ชอบครับ ขอบคุณมากครับ

Ideology

รีบตามมาอ่านเลยครับ ติดงอมแงม ขอบคุณครับ

shadow5

ท่านพญาคชสาร ช่างเล้าใจยิ่งหนัก ขอบคุณผลงานดีๆๆ มากครับ

ปล. แอบเสียดายผลงานใน HDD ที่เสียไป แย่เลย ยังไงก็สู้ๆๆครับ รอชมผลงานดีๆๆ ของท่านครับ

hak21050

::Glad:: ในที่สุดก็กำเนิดจอมพลังช้างเผือกซะทีนะครับไรต์

n2610

จินตนาการได้สุดยอดมากครับ การที่จะได้พลังที่ยิ่งใหญ่ เป็นรูปแบบที่ไม่มีใครเคยเขียนมาก่อน

jingjing199212

เนื้อเรื่องในตอนที่สามหักมุมได้ดีมาก ในตอนที่สี่นี่ช้างเผือกที่ผมรออยู่ออกมาแล้ว 

๋JOII

ตอนนี้สอนให้รู้ว่า ทำดีได้ดี แถมได้เด้าอีกด้วย.

may_290607908

vralpha1

::Bloody::
เป็นวิธีรับพลังที่ไม่ธรรมดาจริงๆครับ
ว่าแต่ขุนช้างจะมีพลังอะไรรึเปล่านะ

Bluemuffer

เกือบได้เหนบทเลิฟซีนข้ามสายพันธ์สะแล้ว.   ถ้ามีลูกจะเรียกว่าอะไรน้อ

rak9897925

ยิ่งอ่านยิ่งมัน จนอยากอ่านให้จบเลย ขอบคุณครับ

winds

จะเป็นไปได้มั้ยครับว่าเทพคชสารจะมีบทบาทมากกว่านี้ ดูการทดสอบแล้วอาจจะเป็นแค่เบื้องต้น มีบททดสอบเลเวลอัพอีกน่าจะดีนะครับ

premz

เทพคชสารนี่แกล้งกันได้ ผมนี่นึกภาพไม่ออกเลยจะเอากันยังไง 555 ละก็ผมสงสัยคับว่าที่ที่ครุฑกับนาคอยู่นี่มันโลกใบเดียวกันกับโลกของเวคเตอร์หรืออยู่ในมิติอื่น

kizzies

ขอบคุณครับ การถ่ายเทพลังภายในสู่ภายใน