ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 13

เริ่มโดย Koog Google, พฤศจิกายน 30, 2020, 07:10:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wasanbom

ฟ้าถล้ำไปไกลกว่าจะกลับตัวแล้ว สนุกครับเรื่องนี้

onimugae

น้องฟ้านี่ถลำลึกจนถอนตัวไม่ขึ้นซะแล้วล่ะแบบนี้

surasek

polocat

น้องฟ้าติดใจนายเอก... ::Crying:: นายบอยต้องลงเอยกับนักดรตรีคนนั้นแน่เลย

Mix_Xer

แนว ntr มันก็ต้องแบบนี้แหละ ตัวเอกต้องโง่ ส่วนตัวร้ายต้องเลว ลีลาดี เอาได้ทั้งวันทั้งคืน

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

นี่ซินะครับที่เค้าเรียกกันว่าหลงในราคะ แต่อย่างว่าแหละครับ ฟ้าก็คนธรรมดาคนนึง เจอเสือแบบเอกเข้าไปจะพลาดท่าถลำลึกจนถอนตัวไม่ขึ้นแบบนี้ก็ไม่ใช่เรื่องแปลก

knightmoon

บอยก็ทำงานต่อไป ส่วนเอกกับฟ้าก็จัดกันต่อไปแบบนี้ ฟ้าติดใจหนักแล้ว

beeract0

น้องฟ้านะน้องฟ้า โดนเปิดซิงทีหยุดตัวเองไม่ได้เลยนะครับ

ballzae

ฟ้าชอบแบบนี้ไปแล้ว ก้ไปให้สุดเลยก่อนที่บอยจะรู้ความจริง

D4rthvader

ฟ้าถลำลึกลงไปทุกที ส่วนผัวนางนี่มัวแต่ทำงานอยู่นั่นแหละ กำลังจะเสียเมียโดยที่ไม่รู้ตัว