ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด10

เริ่มโดย กาซอฟ, มกราคม 25, 2020, 04:20:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pomm99

ต่อไปลูกเต็มบ้านแน่นอน

ัuffa555

::Reader:: เริ่มได้โชว์ขึ้นเรื่อยๆ แล้วนะครับเนี่ย 
ตากริชก็สอนลูกศิษย์มาได้ดีมาก ๆ เลยนะครับเนี่ย อ่านแล้วยังอยากอ่านต่อเรื่อย ๆ เลย
ติดตามผลงานนะครับ

darkside

เดินเรื่อง ผ่านตัวละครอย่างเร็ว 

ตัวเอก ยิ่งเหลืองซีดเร็วตาม  5555

Mr Donut

ชอบฮาเร็มอจ.มหาลัยมาก อยากให้ลงรายละเอียดตอนนั้น

solid17

พระเอกเราจะช่วยคนต่อไปแน่แต่อยากรู้ว่าเป็นใครจัง

nakataza

ดีไม่ดีได้พี่ภาพร้อมลูกสาวมาเป็นเมียอีก

SoSonaja

เพิ่งมาติดตามสนุกมากครับ

veerus

ผมชอบเรื่องนี้มากๆๆขอให้ออกตอนใหม่มากๆๆนะคับ

mighty

เขียนเรื่องได้สนุกดีครับกระชับไม่สั้นไม่ยาวอ่านได้เข้าใจดีเป็นเรื่องนึงที่อ่านเพลินๆได้ดีครับ..

txxt30

อยากมีเมียสวย รวย และใจกว้างอย่างน้าดาบ้าง รอดูว่าน้องมิลกับดิวจะได้เข้าร่วมครอบครัวหรรษานี้หรือไม่

Whoo Amm Ii

มีแววได้เด็กในสังกัดใหม่นะครับ

swss2511

มีแววจะลูกดกเพราะเมียเยอะขึ้นเรื่อยๆ

Au Nanma

โครงเรื่องสนุกมากครับ
ขยายความและลงรายละเอียดมากกว่านี้อีกนิดจะสนุกมากครับ

ตอนนี้บางทีเหมือนอ่านเรื่องย่อยังไงก็ไม่รู้

Kingmar

เนื้อเรื่องสนุกดี แต่รวบรัดไปหน่อย แล้วบทซั่มก็ไม่ค่อยบรรยายเลยครับ 

azakura07

มีคนจะมาลองของเรื่อยๆเลย