ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Tokai kara Kita Otoko ตามล่าหาเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 05, 2019, 07:06:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game2539

กว่าสามีจะกลับมาถึงคุณป้าคงโดนไอ้ 2 ตัวนี้ข่มขืนจนติดใจไปก่อนแล้วแน่ๆ

Edit:จบได้โคตรหักมุมเลยปรกติแนวนี้ส่วนใหญ่ไอ้คนข่มขืนนี้จะแบล็คเมล์คนโดนข่มขืนหรือไม่ก็ข่มขืนจนฝ่ายหญิงท้อง แต่เรื่องนี้ได้รับกรรมที่มันก่อไว้อย่างสาสม อย่างน้อยตอนที่พวกมันตายกลายเป็นปุ๋ยให้ผักก็มีประโยชน์กว่าตอนที่มีชีวิตละนะ

pag1

ถ้าเจอแบบนี้เป็นผมก็จัดดรู้ว่าเสี่ยวแต่คงต้องขอลอง

siwapol55

อ่านแล้วรู้สึกนางเอก ไอสองคนั้นก็ลงทุนมาไกลขนาดนี้เพื่อมารุมโทรมเขา
ขอบคุณมากครับ
รู้สึกว่าเป็นตอนจบที่สาสมกับสองคนนั้นดี มาทำเขาก็โดนทำคืนกลับหนักกว่าด้วย 555

zeenongme

สองหนุ่มโฉดเจอสาวใหญ่หน้าตาดีแถมหุ่นก็ดี เปิดร้านอาหารในชนบทห่างไกลผู้คน...อุสามาตั้งไกล เจอขอดีแบบนี้ใครจะยอมปล่อยไปง่าย ๆ (ข่มขืนเป็นอาชีพจริง)

cjcjcj101254

โคตรมึนอะไอ2ตัวนี้ คือจะเอาง่ายๆแบบนี้เลยเหรอ5555
EDIT:จบได้สะใจดี555555

pathcha

akasaboy

พระเอกน่าตาโครตเห่ยเลย จะโดนทั้งทีหาคนดี ๆ หน่อยก็ได้นะ

จบแบบนี้สะใจสุด ๆ เลย นึกว่าแน่มาจากไหน สุดท้ายก้ปุ๋ยนี่เอง
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

whiteshark

30 กว่าๆ เรียกป้า. เดี๋ยวได้เจอทีเด็ดของป้าแต่ๆ ว่าแต่ จับมัดมันจะได้อารมณ์รึ  ::HoHo::

ไม่ดูเวลาเลย. กลายเป็นปุ๋ยไปซะงั้น สมควรจริงๆ  ::HoHo::

EMPTY CASTER

potenza

เจอแบบนี้ต้องปล้ำแน่ๆเลย
คุ้มค่ากับการแลกมาไหมนั่นกลายเป็นปุ๋ยไปเลย

TZONE

สายมืดมาแล้ว ต้องดูค่ำๆสินะ ไม่งั้นจะไม่เข้ากับสาย โดนแน่นอนคุณนาย

khowoat

เปิดช่องขนาดนี้ต้องจัดสิค้าบบ ทางสะดวกเลย

I2eI3oI2n D Ace

เห้อน่าสงสารคุณนายจริงๆไอ้พวกนี้สมควรโดนกระทืบนะ

สมใจแล้วหละพวกเอ็งอยู่ยาวเป็นผีเฝ้าป่าเลยแล้วกัน

p_hart

::HeyHey:: คุณพี่สาวใหญ่ โดนไอ้หนุ่มรุมสวิง จะติดใจหรือเปล่าต้องติดตาม

ไอ้หนุ่มเจอคนจริง เลยกลายเป็นปุ๋ยฝั่งดินไปแทน โหดสุดๆๆ