ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2020, 01:27:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

summers

gfthebc

เรื่อง​มา​แนว​ปวดตับ​รึเปล่า​ครับ​เนี้ย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สงสัย​จัง​เลย​ครับ​ ทำไม​คนโรคจิต​อย่าง​นั้น​ถึง​ได้​สาว​ๆตั้ง​หลาย​คน​ เรื่อง​นี้​พระเอก​ไม่ได้​แอ้ม​ใครแน่ๆ​เลย​ครับ​

whiteshark

หน้าตาไม่น่าไว้ใจ ยังตามไปอีก  สงสัยโดนแน่ๆเห็นมีคลิปด้วย จะใช่รึเปล่านะ สาวที่ทำกุญแจหาย  ::Hmmm::

อิจฉาตัวร้ายเลย ทำไมได้แต่หัวกะทิ. จัดหนัก จัดเต็มตลอดเดือน  ::HoHo::

niceanglev

ทำไมตัวโกงพวกนี้ได้ของดีตลอดเลย ไอพวกนี้มันลากไปปู้ยี่ปู้ยำไหนถึงไหนแล้ว

edit พระเอกชักช้า โดนไอเด็กเวรนี่งาบไปอีกแน่เลย

aeo2005

โอ๊ย เหม็นสาบคนชิง โคตรดูถูกพระเอกเลย

แค่เก็บกุญแจก็ได้เอา จีบอีท่าไหนฟะ

peemharu

ผมได้กลิ่นของความมืดตั้งแต่ ไอ่อ้วนมันนับ20 21 22 ละ

สนุกดี ขอบคุณมากๆ ตะๆแต่ว่าคงไม่มีเหตุการณ์พระเอกกินของเหลือนะฮืออออออออออออออ

rasta

รอมานานมากๆเเล้วครับ ชอบลายเส้นเรื่องนี้ สวยทั้ง3สาวเลย

Edit ตายๆๆ น้องคาเรนก้อคงไม่รอดแน่ ถ้าไอ้อ้วนเล็งไว้ไม่มีพลาด

Summermay

สงสารจัง โดนตาหมูตอนหื่นแบล็คเมล์ พระเอกจะช่วยได้มั้ย คงได้แต่ไปเอาซ้ำแต่ว่ามาดนุ่มๆ ผู้หยิงยินยอมละมั้ง

Hanaka99

มันต้องมีเหตุหารณ์อะไรแปลก ที่ก่อนจะได้ครั้งแรก ปะ ดูง่ายเกิน

แต่อ้วนมันร้ายจริง

นาสตา

ไม่ใช่ว่าเหล่าสาวสาวเสร็จไอ้อ้วนเรียบนะครับ.ขอบคุณครับเป็นการ์ตูนอีกเรื่องที่ภาพสวยเเละมีสตอรี่ดี

eeb

โอ้โห น้องผมแกละ กับพี่หน้าแพะ งานนี้มีปวดตับแน่นอน
เห้นหน้าปกตอนต่อๆ ไปแล้วกำทวนรอเลยครับ
----------------------

โอโห น้องใสซื่อ นี่ร้องขอเอา ร้องขอเอาได้อารมณ์มาก
ไม่นึกว่าจะมาแบบร่านเลย นึกว่าจะเป็นแบบครั้งแรกซื่อๆ ก่อน
ชอบมากเลยครับ รอตอนต่อไปไม่ไหวแล้ววว

siwapol55

เพื่อนอ้วนเหมาหมดทั้งสามแน่ ส่วนพระเอกก็แห้วไปตามระเบียบแน่
แต่อยากรู้จริง ว่าใช้วิธีอะไรใรการพิชิตใจสาว
ขอบคุณมากครับ
เสร็จไปหนึ่ง เหลืออีก 2 สอง 

broncho

แน่ใจนะว่า นร.  เดาเรื่องแล้ว น้องต้องน่าสงสารแน่ๆ

wingkub

ดูท่าเสร็จอ้วนหมดแน่ๆ
ถ้าในชีวิต จริง เพื่อนๆ อยากเป็นไอ้อ้วนหรือพระเอกกันเนี้ย 555