ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของไรท์ (G.A.)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 12:17:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nal

เจอแบบนี้แล้ว GA ทำยังไงต่อครับ

Sodemacom

เคยเจอแบบขอออกไปกินเบียกับรุ่นพี่ กลับมาตอนเช้าสภาพแบบกรึ่มหน้าแดงๆเหมือนยังไม่ได้นอน พอเราจะเอาก้ไม่ให้เอาเล่นหลับใส่เลยจับถอดกางเกง เท่านั้นแหละน้ำนองเลย 5555 นึกแล้วก็ยังติดตาไม่หายคับ ช้อตนั้นคือพีคทุกอย่างจริงๆ

yatchy

คนที่ดีๆยังอยู่มีอีกเยอะครับ GA สู้ๆ

Newnotpost

หาคนใหม่ครับ แอบเอาเมียชาวบ้านบ้างก็ดีครับ

Ball Gas Man

บางครั้งความต้องการ ของคนเราไม่เท่ากัน​หรอก​

sawong sad

เคยเกือบโดนครับแต่จับได้ก่อน ก่อนจับได้เหมื่อนมีไรดลใจกับบังเอิญนางชาตโทรศัพไว้แล้วมีข้อความเข้าเลยอ่านดูเหมือนจะนัดกันไว้แล้วเลยลองถามดูว่าให้ไปส่งมั้ยผ่านทางนั้นพอดีนางก็บ่ายเบี่ยงจะไปเองผ่านไป ช.มเลยลองโทรถามและบอกว่าเห็นข้อความมื่อเช้าเลยคาดคั้นแต่นางก็รีบวางสายเลยส่งข้อความไปบอกให้รีบกลับภายใน1ช.มถ้าไม่เลิกกัน นางก็มาครับเลยถามว่าทำไมทำงี้ นางก็ขอโทษเลยถามว่าทำงี้กี่ครังแล้ว นางบอกนี้ครังที่2 ครั้งแรกเมื่ออาทิตย์แต่มีน้องไปด้วย(ไม่รู้จริงป่าว)เลยให้นางโทรหาผู้แต่มันไม่ยอมรับ ตั้งแต่นั้นเลยไม่ค่อยไว้ใจนางจะออกไปไหนต้องไปด้วยกันถ้าไปคนเดียวก็ต้องให้วีดีโอคอมา

therasak

ถ้าเจอแบบ G.A. ตอบไม่ถูกเหมือนกันว่าจะมีปฎิกริยาอย่างไร คงเสียใจและโกรธแน่ แต่จะให้ทำลงมือทำอะไรก็คงหลังจากสงบสติได้แล้ว

blackjack

::Sweat::  ชอบแนวNTRเหมือนกันครับมันกระตุ้นความอยากได้ดีมากๆ ตื่นทุกครั้งที่อ่านแนวนี้

Shine Muscat

ชีวิตไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไปครับ G.A.
เป็นกำลังใจให้นะครับ

xxxboyz

คบคนที่เพิ่งเลิกกับแฟนนี่เจอแบบนี้หลายรายแล้ว ถึงไม่ไปด้วยกันก็มีไลน์มีโทรมาหาให้กวนใจ

St-james

เคยสงสัยตลอดแต่ยังจับไม่ได้ คบกันมาไม่เคยกินยาหายไปคืนนึงเช้ามากินยาซะละ

bung korat

ไม่รู้ทำไมผมก็มาชอบอ่านแนวนี้ มันทั้ง เสียวทั้งเจ็บไปในคราวเดียวกัน แล้วก็ระแวงว่าจะเกิดขึ้นกับตัวเองเมื่อไหร่ แล้วถ้าวันนั้นมาถึงผมจะเป็นยังไง

neung_cm

ผมก็มีประสบการณ์โดนคบซ้อนเหมือนกันบอกได้คำเดียวว่าเจ็บจิ๊ด

jabbawaki -

ถ้าผมเจอแบบนี้ก็คงจุกมากเลยอ่ะ

ReArm

เศร้าเลย​ ไม่ชอบคนไม่ชัดเจนแล้วก็คบซ้อนเลย​ ใจเขาใจเรา​ เริ่มใหม่พยายามใหม่ครับ