ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของวิเศษกับแก็งค์นางฟ้า ตอน 12 After Ending

เริ่มโดย zuper, เมษายน 30, 2020, 03:22:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

surway2532

มันต้องมีทางช่วยสิ อยากให้มิวหลุดพ้นจากที่ตรงนั้นมาเริ่มต้นชีวิตใหม่

Sri Trang

หักมุมเลยนะนั่น คุณลุงดี ๆ เป็นตัวร้ายไปแล้ว

Panudet

อยากให้จบแบบ Happy Ending มันน่าพอจะมีทางช่วยมิวได้แหละ ไม่อยากให้มิวต้องโดนแบบนี้

artid

ช่วยมิวได้ก็ดีนะ น่าสงสาร ไม่ได้ทำอะไรก็มาโดนแบบนี้

Tum241

catoon

ว่าแต่น้องแอง เนี่ย จะเป็นนางเอกอีกคนเปล่าเนี่ย

Paruliiooo

เหมือนจะจบดี. จะช่วยนางในฝันออกมาได้ไม่ ลุ้นๆๆๆอยากให้มีต่อนะครับ

au2000

เป็นอีกเรื่องที่แปลก ต้องติดตามตลอด
นัท จะได้คนรักคืนมั้ย

gunners

ชอบเนื้อเรื่องแบบ feel good มากกว่าครับ จบแบบ happy แบบนี้ต้องขอบคุณมากๆเลยครับ

dragoness

หมายความว่าถ้าไม่มีเพศสัมพันธ์ก็จะรอดใช่ไหม เอาว่ะนัทมีทางละ

Bluemuffer

ติดตามมาจะจบอีกเรื่ิองละ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

Alligator

มิวมีทางรอดแล้วงานนี้แองต้องช่วยทั้งสองคนให้ได้นะอยากให้ทั้งคู่สมหวังพร้อมกับอีก3สาวด้วยครับ