ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 39 : วันเบาๆของเราสองคน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 18, 2020, 09:39:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navy868

มีตัวละครเพิ่มมาอีกคนแล้วใครกันละคนนี้... ::Thinking::
งานนี้พี่โทนก็มา มาไงละเนี่ย?::Oops::

pui10000

alexdino

สมกับการรอคอยสนุกเหมือนเดิมเลยครับ
คือไรเทพโทน!!!!!!แถมมีเฟรนด์โซนอีกใช่เลย
แล้วหมิว เตย กับสามสาวจะมีบทไหมครับ

••••

ไม่มีแน่นอนครับ

คาแลคเตอร์ซ้ำกันแน่นอน
เพราะผมเอานิสัยของพวกเขาเหล่านั้น
มาแทนตัวทั้งมิไร และ อั้ม

คิดซะว่านายโทนแค่มาเดินเล่นครับ

#โทน

เสียดายนึกว่าจะมีบทเติมสีสันสักหน่อย
สงสัยอยู่ว่าถ้า หมิว = มิไร  เตย = อั้ม
ดาว=คิราระ ไอซ์ =พลอย แล้วแก้ม=?

munkza

เกรียนจริงๆริวกะ ต้องโดนสักสองหมัดไหมละ ผู้มีพระคุณนะนั่น

cd13579

อะ อืมมมมม ก็อ่านดูก็รู้ว่าบ้านตัวเองมาใส่ แต่ใส่แบบโต้งๆเลยเหรอวะ!!!!!

เอาตัวเองมาใส่ในเรื่องที่แต่ง เชี่ยยยย ล้ำไปแล้วววบียอนร์จัดๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

aumoum

swss2511

Kamol

ziggy2

พี่ริวมาแล้ว

ว่าแต่ยังมีคนจะลองของกะพี่ริวอีกเหรอเนี่ย

testman

มีคนปริศนาโผล่มาเรื่อย ๆ เลย ไป ๆ มา ๆ ถ้าบอกริวจะรู้จัก แฮรี่ พอตเตอร์ คงไม่แปลกใจแล้ว 555

edited: เล่นเอา all above one มาใส่เลยหรอ โห

bigmoho

จบแล้วก็ยังสงสัยว่าเขาคือใคร ทำไมรู้จักหลายคน

thep59

ริวกะมาแล้ว แถมมีหึงด้วย แล้วมีพี่ชายด้วยหรึอ รอลุ้นว่าจะเป็นไง

n_neng