ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่จี๊ดของผม (ภาคต่อของ รุมซดรุ่นพี่สุดสวย)-ตอนที่ 2

เริ่มโดย Riderkop, กรกฎาคม 27, 2022, 12:51:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Riderkop

link ของตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=260267.0

ภายในซอยเปลี่ยวๆนั้นมีรถ BMW สีแดงจอดอยู่สุดซอยรถสั่นคลอนไปมาเหมือนถูกบางสิ่งขย่มอยู่ ที่เบาะด้านหลังรถ...... "อูยยยยยยย แบบนั้นพี่จี๊ด ขย่มแบบนั้นครับ อาาาาาาาาา ดีครับดี......บดเอวกับควยของผมด้วยครับ อาาาาาาาาา พี่จี๊ดร่อนหีเก่งเป็นบ้าเลย..อูยยยยยยย" ไอ้ก้องพูดปนครางออกมาขณะที่จี๊ดขึ้นขย่มควยของมันอยู่ ทั้งคู่นั่งหน้าชนกัน จี๊ดขย่มควยของไอ้ก้องพร้อมกับสูดปากครวญครางออกมา เสื้อของเธอถูกถอดออกไปกองกับพื้นรถ ส่วนกระโปรงถูกเลิกขึ้นไปกองอยู่ที่เอว ส่วนไอ้ก้องก็มีแค่เสื้อยืดใส่อยู่เท่านั้น ไอ้ก้องโน้มตัวของพี่จี๊ดเข้ามาจูบปากแลกลิ้น มันแลกลิ้นและดูดลิ้นของพี่จี๊ดเป็นพัลวัน "อืมมมมมม อืออออออออออออ โอยยยยยยยย..ก้องอย่าบิดหัวนม อ๊าาาาาาาาา....."ไอ้ก้องใช้นิ้วบิดหัวนมของจี๊ดขณะที่ดูดปากจนทำให้เธอถึงกับร้องออกมาดัง ไอ้ก้องเปลี่ยนจากบิดหัวนมมาขยำเต้านมขนาด 35" ของจี๊ดแทน "อืออออออ อาาาาาาาาา...บีบแรงแบบนี้นมของพี่เหลวหมดพอดี อาาาาาาาาา....ซี๊ดดดดดดดดด" จี๊ดร้องครางออกมาพร้อมๆกับขย่มควยของก้องไปด้วย

แล้วไม่นานจี๊ดก็ร้องขึ้นว่า "อาาาาาาาาา....อ่ะ...จะเสร็จ....พี่จะแตก...แล้ว........อ๊าาาาาาาาา" ไอ้ก้องฟังแบบนั้นมันรีบจับพี่จี๊ดเปลี่ยนท่านอนหงายกับเบาะหลังทันที จับขาของเธอพากที่ไหล่มัน 2 ข้าง จับสะโพกของจี๊ดไว้แน่น (ท่ายกซด) แล้วก้มลงไปเลียหีจี๊ดทันที ไอ้ก้องตวัดลิ้นเลียหีของจี๊ดไปมาอย่างรวดเร็ว+กับตูดแตดของเธอไปด้วย ทำเอาสาวรุ่นพี่ครางเสียงดัง ตัวกระตุกๆน้ำหีแตกคาปากของไอ้ก้อง จี๊ดหงายนอนหอบหายใจหมดแรงอยู่เบาะหลังก็ถูกไอ้ก้องช้อนตัวให้ลุกนั่ง "พี่จี๊ดดูดควยให้ก้องทีนะครับ" จี๊ดพูดอย่างเหนื่อยๆว่า "อือ....พอแล้วก้อง พี่ต้องรีบไปเรียน วันนี้มีสอบด้วย" ไอ้ก้องรีบบอก "แหมมมม น้ำยังไม่ทันเย็ดจนน้ำควยแตกเลยนะครับพี่จี๊ด อย่าเอาเปรียบผมสิ รึอยากให้ผมโพสรูปดี" ได้ฟังเรื่องคลิปจี๊ดก็รีบโน้มตัวลงไปที่ตักไอ้ก้อง จับควยของมันรูดๆ 2-3 ครั้งแล้วเอาใส่ปากของเธอทันที จี๊ดอมท่อนควยของไอ้ก้องจนมิด ควยของมันก็ถือว่าไม่เล็กเลย เธอผงกหัวขึ้น-ลงช้าๆ สลับกับดูด เลียหัวควย เลียไล่ไปตามลำควย ทำเอาไอ้ก้องครางเสียงดัง "ซี๊ดดดดดดดด พี่จี๊ดจ๋าาาาาาาาาา เสียวเหลือเกิน ดูดควเก่งยังกะหรี่มืออาชีพ อูยยยยยยยยยยย แบบนั้นๆ ควยของผมอร่อยไหมครับ ซี๊ดดดดดดดดด"

จี๊ดที่เมื่อก่อนไม่ประสีประสาเรื่อง sex มาตอนนี้เธอชำนาญมากกว่าก่อนเยอะมากขึ้น นั่นเพราะถูกพวกเชิดมันเย็ดแทบจะทุกวันและเทรนฝึกไปในตัวด้วย ทำให้ตัวของเธอค่อยๆ เปลี่ยนไปทีละนิดๆ เมื่อก่อนถ้าพูดหรือคิดเรื่อง sex  เธอจะเฉยๆ จะมีบ้างที่ช่วยตัวเองแต่ก็นานๆที แต่หลังจากคืนวันนั้นและหลายๆครั้งที่ถูกพวกไอ้เชิดมันเรียกไปเย็ดทำให้เธอเงี่ยนง่ายและบ่อยขึ้นมากๆ ถ้าที่วันไหนไอ้เชิดมันไม่ได้เรียกตัวไป เธอต้องช่วยตัวเองระบายความเงี่ยนให้น้ำหีแตก 3-4 ครั้งเลยกว่าจะได้นอน ทำเสร็จเธอก็น้ำตาไหลออกมาทุกครั้งแล้วก็ผล็อยหลับไป จี๊ดทั้งดูดทั้งอมทั้งรูดควยของไอ้ก้องจนควยของมันชุ่มไปด้วยน้ำลายของเธอ...สักพักมันก็บอกว่า "อูยยยยยยยย พะ..พอก่อนพี่ ขืนให้พี่ดูดต่อผมได้แตกคาปากพี่แน่ๆ อูยยยยยยย ดูดเก่งชิบหาย" จี๊ดผละออกจากควยของไอ้ก้องมันก็จับเธอจัดท่าใหม่ โดยดึงตัวของจี๊ดออกมานอกรถแล้วให้ก้มตัวลงเอามือเท้าที่เบาะหลัง (ท่าโก้งโค้งนั่นเอง) จี๊ดรีบบอกอย่างตกใจ "ไม่นะก้อง เอากันในรถก็พอ แบบนี้เดี๋ยวใครผ่านมาเห็นแน่ๆ"

ไอ้ก้องพูดพร้อมกับขยำแก้มก้นของจี๊ดไปด้วย "ข้างในรถมันร้อนว่ะพี่ ดูสิเหงื่อของพี่ยังออกมาเต็มตัวไปหมดแล้ว ออกมานอกรถจะได้ไม่ร้อน" "อือ.อ.อ.อ.....บีบก้นพี่เบาๆสิก้อง อืออออออออ..." จี๊ดพูดพร้อมกับรู้สึกเสียวๆเจ็บๆที่ไอ้ก้องมันทั้งบีบทั้งขยำแก้มก้นของเธอ ไอ้ก้องจับควยของมันมาถูๆตีๆที่ก้อนของจี๊ด "พี่จี๊ดจับควยของผมไปจ่อที่รูหีของพี่หน่อยสิครับ" จี๊ดก็จำใจต้องทำตามที่ไอ้ก้องมันสั่ง เธอเอื้อมมือกลับหลังไปจับควยของมันมาจ่อที่หีของตัวเอง "จับควยของผมไปถูที่แตดของพี่หน่อยสิครับ" จี๊ดทำตามที่ไอ้ก้องมันสั่ง จับควยของมันมาถูที่แตดของเธอเอง "อาาาาาาาาาา...อาาาาาาาาาา....อูววววววววววววว" จี๊ดครางออกมาด้วยความเสียว "ก้องจ๋าาาาา...พี่เงี่ยนแล้ว เย็ดพี่เถอะ...พี่อยากโดนเย็ดแล้ว.......อาาาาาาาาาา" เธอพูดเสี่ยงสั่นๆด้วยความเงี่ยนอย่างเต็มที่ "งั้นผมจัดให้ตามคำขอเลยนะครับ" ไอ้ก้องพูดพร้อมกับจับคงยของมันยัดใส่หีของจี๊ดทีเดียวมิดด้าม จี๊ดสะดุ้งร้องครางออกมาด้วยความเสียว "อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาา!!....แทงทีเดียวมิดด้ามเลยเหรอ หีพี่แหกพอดีก้อง อูยยยยยยยยยยยยยยยยยย" "แหมมมมม หีพี่ตอนนี้มันก็ไม่เหมือนก่อนแล้วนะครับพี่จี๊ด อิอิ" ไอ้ก้องพูดพร้อมกับแช่ควยไว้ในหีของจี๊ดแล้วบีบขยำตูดของเธออย่างแรง ใช่แล้วหีของจี๊ดตอนนี้เริ่มบานอ้าออกมามากกว่าเก่า แถมแคมก็เริ่มปลิ้นหน่อยๆแล้ว "กระเด้าสักทีสิก้อง อย่าแช่ควยนานสิ อาาาาาาาาาา.....พี่...เงี่ยน" จี๊ดพูดปนครางออกมาพร้อมๆกับส่ายก้นของเธอไปด้วย "อะไรนะครับ เมื่อกี้ผมไม่ได้ยิน พี่พูดดังๆหน่อยสิครับ" ไอ้ก้องถามเชิงเย้า ซึ่งจริงๆมันก็ได้ยินน่ะแหละ จี๊ดเลยต้องพูดดังๆให้ไอ้ก้องมันฟังตามที่มันต้องการ "พี่เงี่ยน...พี่อยากโดนเย็ด...ได้โปรดเย็ดพี่เถอะก้องจ๋า......อืมมมมมม"

ไอ้ก้องค่อยกระเด้าช้าๆ แต่มันทำแบบชักควยออกเกือบสุดแล้วกระแทกควยเข้าไปในหีแบบเต็มแรง เสียงเนื้อกระทบกันดัง ป้าบ!!..........ป้าบ!!..........ป้าบ!!..........ป้าบ!!..........ทำเอาจี๊ดแหงนหน้าครางออกมาด้วยความเสียว "อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา" "ผมกระเด้าแรงๆแบบนี้พี่ชอบไหมครับ ซี๊ดดดดดดดดดดด หีตอดควยผมแรงมากเลย อูยยยยยยยยยยยยยย" ไอ้ก้องพูดขณะกำลังกระเด้าควย อูยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดด ชะ....ชอบ....จี๊ดชอบค่ะ.......กระเด้าแรงๆแบบนี้จี๊ดชอบ.....อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา...." จี๊ดตอบกลับเสียงกระเส่า คงเป็นเพราะเธอโดนพวกพี่เชิดเย็ดแบบหนักๆแรงๆตลอดนั่นเอง ไอ้ก้องค่อยๆปรับระดับความถี่ในการเด้าหีให้เร็วขึ้นกว่าเดิมเล็กน้อย ทำเอาจี๊ดขึ้นลงไปมาพร้อมครางเสียงดัง "อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา....แรง....แรงอีกก็ได้ก้อง....แรงกว่านี้อีก......อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา........" ไอ้ก้องเร่งกระเด้าเร็วขึ้นไปอีก มันเอื้อมมือไปจับแขนของจี๊ดไว้ทั้ง 2 ข้างดึงรั้งเข้าหาตัว "แบบ...นี้...ใช่ไหมครับ....พี่จี๊ด....." ไอ้ก้องพูดพร้อมกัยกระเด้าหีจี๊ดอย่างหนักๆ ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ "อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา........อ๊าาาาาา....แบบนั้น....ใช่เลย.... อ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....จะเสร็จ....พี่จะแตกแล้วววววววววววววววววววว......" จี๊ดครางออกมาดังพร้อมๆกับตัวกระตุกๆนำหีของเธอแตกออกมานั่นเอง แต่ไอ้ก้องมันก็ยังไม่หยุดกระเด้า "อื้อออออออออ อ๊าาาาาาาาา อ๊าาาาาาาาา อ๊าาาาาาาาา อ๊าาาาาาาาา..." จี๊ดส่ายหัวไปมาครางไม่หยุด ไอ้ก้องก็ค่อยๆเร่งเครื่องกระเด้าถี่ยิบเลย ครู่นึงมันก็บอกว่า "พี่จี๊ดขอก้องแตกในหีพี่นะครับ อาาาาาาาาา" "อื้ออออออออ....อะ....เอาเลย อ๊าาาาาาาาา อ๊าาาาาาาาา...ปล่อยเลย พี่...พี่ก็จะแตกอีกรอบแล้วววววววววว อึ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ.....อ๊าาาาาาาาาาาาาาาา...." ไอ้ก้องอัดกระทุ้งท่อนควยเข้าใส่หีของจี๊ด เป็นครั้งสุดท้ายอยแบบเต็มแรง....

จี๊ดครางเสียงหลงออกมาอย่างดังเมื่อถูกไอ้ก้องกระเด้าใส่ครั้งสุดท้ายพร้อมๆกับฉีดน้ำควยร้อนๆเข้าใส่ในหีของเธอแบบเต็มๆ "สุดยอดเลยครับพี่จี๊ดคนสวยของก้อง" ไอ้ก้องโน้มตัวลงมาจุบพรมไปทั่วแผ่นหลังของจี๊ดที่นอนคว่ำหน้าหมดแรงเหงื่อออกเต็มตัว มันดึงควยออกมาแล้วดึงแขนจี๊ดให้ลุกขึ้นนั่ง "พี่จี๊ดดูดล้างควยให้ก้องหน่อยได้ไหมครับ" มันพูดพร้อมกับเอาควยของมันมาถูไถไปทั่วไปหน้าสวยๆของจี๊ดแล้วมาหยุดตรงที่ปากของจี๊ด เธอเงยหน้ามองมันก็ตกใจเพราะว่าไอ้ก้องมันเอามือถือขึ้นมาถ่ายไว้ด้วย "ไม่เอานะ อย่าถ่ายพี่นะก้อง อย่าถ่าย" จี๊ดร้องห้ามพร้อมกับยกมือขึ้นปิดหน้าตัวเอง "เอาน่าพี่ ผมไม่ถ่ายติดหน้าพี่หรอก จะเป็นแค่ปากเฉยๆ" ไอ้ก้องตอบ ซึ่งมันก็บอกไปแบบนั้นเองจริงๆแล้วมันกะจะถ่ายหน้าเต็มๆของพี่จี๊ดตอนดูดควยของมันเก็บไว้ "จริงๆนะ ก้องอย่าถ่ายให้เห็นหน้าของพี่นะ" จี๊ดถามย้ำ "เอาน่าพี่เชื่อผมสิ ผมบอกว่าถ่ายไม่เห็นหน้าของพี่หรอกครับ ดูดควยล้างหัวให้ผมเถอะครับ" ไอ้ก้องพูดพร้อมยิ้มออกมา จี๊ดไม่มีทางเลือกนอกจากอ้าปากอมดูดควยของไอ้ก้องตามที่มันต้องการ "อือๆๆๆๆๆๆ อืมๆๆๆๆๆๆๆๆ จ๊วบๆๆๆๆๆๆ อือๆๆๆๆๆๆๆ" เสียงครางออกมาในลำคอของจี๊ดขณะที่ดูดอมควยของไอ้ก้อง "อูวววววววว พี่จี๊ดนี่ดูดเก่งสุดๆเลยครับ ดูดน้ำควยของผมซะหมดเลย" ไอ้ก้องพูดพร้อมสูดปากด้วยความเสียว แล้วมันก็ได้ถ่ายคลิปพี่จี๊ดขณะดูดควยของมันแบบหน้าชัดๆเต็มๆไว้เรียบร้อย จากนั้นทั้งคู่ก็ใส่เสื้อผ้าของตัวเอง "พี่จี๊ดไปนั่งพักเหนื่อยดีกว่าครับ เดี๋ยวผมขับไปส่งพี่ที่ม.เอง" ไอ้ก้องอาสาขับรถให้จี๊ด ใจจริงมันอยากจะพาจี๊ดไปเย็ดต่อที่ห้องของมันซะวันนี้เลย แต่มาคิดๆดูไม่ต้องรีบร้อนก็ได้ ยังไงตัวของมันก็ยังมีทั้งภาพและคลิปวันนี้ไว้ขู่จี๊ดได้อีกเรื่อยๆ

จี๊ดนั่งในรถก็พยายามจัดทรงผมและแต่งหน้าใหม่ หันมาถามไอ้ก้อง "แล้วชั้นต้องยอมนายแบบนี้ไปอีกถึงเมื่อไรกัน...." จี๊ดถามด้วยอารมณ์ขุ่นๆ "ก็ถ้าพี่เป็นเด็กดีเชื่อฟังผมก็คงไม่นานหรอกครับ แต่เมื่อไรยังไม่รู้นะ มันอยู่ที่ผม 5555" ไอ้ก้องตอบอย่างคนที่ถือไพ่เหนือกว่า "แล้วไม่กลับชั้นเอาเรื่องนี้ไปบอกพี่เชิดหรือยังไง" จี๊ดถาม "ถ้าพี่กล้าก็บอกได้เลยนะ แต่มันคงไม่ใช่แค่ผมหรอกนะที่เดือดร้อนคนเดียว พี่นั่นแหละที่จะเดือดร้อนด้วย เคยได้ยินว่าพี่เชิดมีวิธีจัดการกับเด็กของแกที่ไม่เชื่อฟังแอบไปเย็ดกับคนอื่นโดยไม่บอกแกหลายๆอย่างนะ" จี๊ดได้ฟังก็รู้สึกกลัวขึ้นมาทันที คิดในใจ ....นี่เราต้องตกเป็นทาสกามของก้องอีกคนหรือนี่?!?!.... ระหว่างทางที่ไอ้ก้องขับไป จี๊ดนั่งแบบไม่พูดไม่จาอะไรเลยไอ้ก้องพยายามชวนคุย เธอก็ถามคำตอบคำ จนมันนึกอะไรสนุกๆออก "น้ำควยของผมยังอยู่ในหีพี่เยอะไหมน๊าาาาาา อยากรู้จัง" มันถามขึ้นลอยๆ ทำเอาจี๊ดสะดุ้งเล็กน้อย "เอ่อ...ก็ๆคงจะออกมาหมดแล้วล่ะมั้ง" ความจริงมันยังออกมาไม่เท่าไรเอง เพราะจี๊ดไม่กล้าปล่อยให้มันไหลออกมา กลัวจะเปื้อนกระโปรงและส่งกลิ่นจนเพื่อนๆถามล่ะแย่เลย แต่ก็เสี่ยงกับการท้องอยู่เหมือนกัน ไอ้ก้องบอกต่อว่า "พี่จี๊ดนั่งชันเข่าบนเบาะหน่อยสิครับ ทำขาเป็นตัว M แล้วแยกออกกว้างๆด้วยนะ" จี๊ดได้ฟังก็ตกใจ "หา!!....นายว่ายังไงนะ ชั้นนั่งท่าตามที่นายบอกเนี่ยนะ จะบ้าเหรอ?" ไอ้ก้องยิ้มแล้วพูดต่อ "พี่จี๊ดจะไม่ทำก็ได้นะ แต่อย่าลืมเรื่องรูปของพี่นะ อ้อๆ แล้วพูดกับผมต่อไปน่ะ พูดเพราะๆหน่อย มีคะ มีขาด้วย แทนตัวเองว่า พี่ หรือ จี๊ด ก็ได้ เข้าใจไหมครับ" จี๊ดได้ฟังก็สะอึก มันเอาเรื่องรูปมาขู่อีกแล้ว แต่ก็จำใจทำตามที่มันพูด "ดะ.....ได้.....พี่จะทำตามค่ะ...."

จี๊ดจำใจยกขาขึ้นมาทั้ง 2 ข้าง แล้วค่อยๆแยกขาออกทีละนิดๆ ความรู้สึกคืออายมากๆ "แหกขากว้างๆสิครับพี่ ให้ผมเห็นหีของพี่ชัดๆด้วย" จี๊ดหันมามองมันอย่างอ้อนวอนแต่แล้วก็ต้องทำตามที่ไอ้ก้องมันสั่ง หีของจี๊ดโชว์หราเต็มๆ ไอ้ก้องหันมาเห็น "ขนาดโดนเย็ดไปเมื่อกี้เอง นี่หีพี่ฉ่ำแฉะอีกแล้วเหรอครับ ร่านมากๆเลยนะเนี่ย" จี๊ดได้ฟังก็อายมากๆ แต่ก็แปลกใจอยู่ที่เธอทั้งอายและรู้สึกตื่นเต้นพอๆกัน แล้วไอ้ก้องก็บอกว่า "พี่จี๊ดใช้นิ้วล้วงหีของพี่สิครับ น้ำควยของผมจะได้ไหลออกมา" จี๊ดหันมามองหน้าไอ้ก้องแบบเชิงขอร้อง "ทำเร็วๆสิครับ" มันกำชับเธอ จี๊ดไม่มีทางเลือกนอกจากค่อยแยงนิ้วกลางข้างขวาเข้าไปในหีของเธอ "อืออออออออออ......อืมมมมมมมมมมมมม....อืออออออออออออ...." เสียงครางออกมาจากลำคอของเธอขณะที่ล้วงหีของตัวเองในรถ จี๊ดหลับตาพร้อมกับเงยหน้าบิดเอวบดกับเบาะรถเพราะความเสียว "เสียวล่ะสิครับ น้ำควยของผมไหลย้อยออกมาเต็มเบาะเลย เป็นภาพที่ sexy มากๆ พี่จี๊ดนี่ร่านจริงๆนะเนี่ย ผมขอถ่ายเก็บไว้นะครับ" จี๊ดได้ยินก็ลืมตาขึ้นมาเห็นว่าไอ้ก้องยกมือถือขึ้นมาถ่ายอยู่ "ไม่นะ ก้อง อย่าถ่ายนะ หยุดเถอะ" เธอรีบร้องห้ามพร้อมเอามือขึ้นมาพยายามแย่งมือถือจากมือก้อง "เอาน่า ผมไม่ถ่ายติดหน้าของพี่หรอก ไม่ต้องห่วง" ไอ้ก้องบอกแบบเดิม ซึ่งจริงๆมันก็ถ่ายติหน้าจี๊ดแบบเต็มๆอีกนั่นแหละ

"เอาสิพี่ ทำต่อสิครับ" ไอ้ก้องสั่งให้จี๊ดล้วงหีต่อ เธอก็จำใจทำต่อไป ล้วงหีตัวเองจนน้ำแตก ครางดังออกมาเลย "ล้วงหีจนน้ำแตกเลยเหรอครับพี่ สุดยอดเลย ทีนี้เอานิ้วที่ล้วงมาดูดอมด้วยสิครับ" ไอ้ก้องสั่งต่อ "อะ....อะไรนะ ให้พี่ดูดนิ้วของตัวเองเนี่ยนะ..." จี๊ดลังเลจะทำตาม "ใช่สิครับ ทำแล้วบอกผมด้วยนะว่าอร่อยไหม" ไอ้ก้องตอบ จี๊ดทำหน้าไม่ค่อยเต็มใจแต่ก็ต้องทำตามที่ไอ้ก้องมันสั่ง เธอเอานิ้วข้างที่ล้วงหีตัวเองนั้นเข้าปาก และทำการดูดเลีย "ไงพี่ รสชาติอร่อยไหม" ไอ้ก้องถาม "อ่ะ....อร่อยค่ะ...อร่อย" จี๊ดตอบกลับแบบไม่ค่อยเต็มใจนัก "ถ้าอร่อยมากเดี๋ยวผมช่วยล้วงหีพี่อีกแรงดีกว่า น้ำหีของพี่จะได้แตกออกมามากกว่านี้ พี่จะได้ดูดเลียให้มันอร่อยกว่านี้ไงครับ" ว่าเสร็จไอ้ก้องก็วางมือถือลงแล้วเอื้อมมือของมันไปตะปบที่เนินหีของจี๊ดทันที มันค่อยแยงนิ้วกลางของมันเข้าไปในหีของจี๊ดจนมิด ทำเอาจี๊ดครางออกมาด้วยความเสียว "อาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา" จากนั้นมันก็ค่อยสอดนิ้วนางของมันเข้าไปในหีของจี๊ดอีก 1 นิ้ว ทำเอาสาวเจ้าถึงกับร้องดังออกมา เอามือของเธอมาจับมือของไอ้ก้องไว้ทันที "อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา...เดี๋ยวก่อนก้อง เอาออกไปก่อน มันแน่นไป อูยยยยยยยยยยยยยยยย" ไอ้ก้องทำการชักมือเข้าออกทันที ทำเอาจี๊ดร้องครางบิดส่ายร่อนเอวด้วยความเสียวขึ้นมาทันที ไอ้ก้องล้วงหีวิดน้ำของจี๊ดจนเธอน้ำแตกติดๆกันไป 10 กว่าครั้ง ตลอดทางจนเกือบจะถึงมหาวิทยาลัย "อึ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ...จะเสร็จ...อีก....แล้ว...อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา" จี๊ดตัวกระตุกๆน้ำหีแตกไปอีกครั้ง "ใกล้ถึงม.แล้วพี่ อ้าปากสิครับ อ้ากว้างๆนะ ผมจะให้พี่ดูดเลียกินน้ำหีของพี่เอง" จี๊ดค่อยๆอ้าปากออก ไอ้ก้องก็ยัดนิ้วข้างที่ล้วงหีเข้าไปในปากของเธอทันที "อือออออออ.....อือมมมมมมมมมมม...อออออออออออ.....อืมๆๆๆๆๆๆๆ" จี๊ดดูดเลียนิ้วของไอ้ก้องอย่างไม่ขัดขืน "ไงพี่ น้ำหีอร่อยไหมครับ" ไอ้ก้องถาม "อะ....อร่อยจ๊ะ" จี๊ดก้มหน้าตอบกลับแบบเบาๆ จากนั้นไอ้ก้องขับรถเข้ามาจอดบริเวณที่จอดรถ มันก็หันมาบอกกับจี๊ด "วันนี้ผมกลับก่อนนะครับ ไว้ผมจะติดต่อพี่มาอีกครั้งนะครับว่าครั้งต่อไปเราจะไปเย็ดกันที่ไหนดี หึๆ" มันพูดจบก็หันมาหอมแก้มจี๊ด 1 ครั้ง แล้วก็เปิดประตูรถเดินออกไป จี๊ดที่นั่งนิ่งในรถ ไม่นานเธอก็จัดแจงจัดทรงเสื้อกระโปรง ทรงผม หน้าตาให้มันดูดี แล้วเปิดประตูรถออกมา......

ที่มหาวิทยาลัย.......
ผมนั่งอ่านหนังสือแถวนั้นพอดีก็เห็นตั้งแต่รถของพี่จี๊ดเข้ามาจอดแล้วล่ะครับ แล้วนั่นไอ้ก้องออกมาจากที่นั่งคนขับ แล้วพี่จี๊ดนั่งอยู่ข้างๆ ผมสังเกตเห็นเสื้อของพี่จี๊ดยับมากๆเลย เห็นเธอพยายามจัดทรงผมอีกครั้งตอนที่ออกมาจากรถด้วย ไอ้ก้องกับพี่จี๊ดทำไมมาด้วยกัน? มันเกิดอะไรขึ้น? รึว่า? คงไม่มั้ง? ....ขณะกำลังคิดอยู่ดูนาฬิกาก็ได้เวลาเข้าเรียนพอดี เลยคิดว่าช่วงบ่ายจะโทรหาไอ้ก้องถามให้มันรู้เรื่องไปเลย

ที่บ้านเช่าของเชิด.......
"พี่เชิด ข้าวได้แล้วพี่ เมื่อคืนเย็ดอีจี๊ดมันชิบหายเลยพี่ ว่าแต่ว่าตัวมันยังไม่ค่อยเต็มใจมากเท่าไรนะ บางทียังออกอาการฝืนๆอยู่ ถ้าเย็ดแบบไม่ให้มันกินยาปลุก sex อ่ะ พี่ว่างั้นไหม?" ไอ้ดำลูกน้องคนสนิทของเชิดเดินซื้อข้าวมาให้ลูกพี่ของมัน ขณะที่เชิดนั่งดูทีวีอยู่ "เออว่ะ กูก็คิดแบบนั้น แต่ไม่ต้องห่วงกูมีวิธีทำให้อีจี๊ดมันเชื่อฟังและเชื่องยิ่งกว่าลูกหมาซะอีก" "แล้วพี่มีวิธีอะไรเหรอ" ไอ้ดำถามกลับ "นี่ไง....." ไอ้เชิดตอบพร้อมกับชูซองใสพลาสติกออกมา..........

จบตอนที่ 2 ครับ ^^

I2ta3ta3

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

DarkGearmour

เปนเรื่องที่ติดตามมานาน
ยังจำได้ ว่ามีฉากหอยกินไส้กรอกด้วย
รอคอยตอนต่อไปนะครับ
ขอบคุณมากมายครับ

magro

GeminiKanon

+1เป็นกำลังใจ สนับสนุนให้มีแนวเรื่องที่หลากหลายครับ ถึงแม้ว่าจะมีบางแนวออกdarkไปหน่อย แต่แฟนๆแนวนี้ก็ยังมี ผมคนนึงละครับ

ขาหื่น

Navee Wongsit

MixRKO

เรื่องนีเมื่อก่อนคืแ เด็ดจริงๆครับ อยากอ่านต่อเลย

RayzAkami

รออยู่นะครับ ไปแต่งไว่ที่ไหนป่าวครับ รอติดตามครับผม

Ada Redenteivli

Mr. Sittinont Damrongwatwong