ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนหก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 29, 2017, 02:19:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากเหมยโดนชายอื่นจัดหนัก คุณจะยอมหรือไม่?

ยอม
60 (45.5%)
ไม่ยอม
72 (54.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 132

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 02, 2017, 02:21:36 ก่อนเที่ยง

pekunws

ดีใจที่มาต่อครับ อยากรู้ชะตากรรมเหมยว่าจะเป็นยังไงต่อไป

forzakhan

::Glad:: รอนานเลยค่ะ แต่ไม่ผิดหวังทั้งสำนวนและเนื้อเรื่องยังคงน่าสนใจเหมือนเดิม ต่อตอนใหม่ไวๆนะ อยากอ่านเหมยโดนจัดหนัก

Rachata Dheva

อยากเห็นพระเอกโดนเอาโดยเพื่อนอ่ะ แล้วให้แฟนมาเจอด้วยนะ สยิวสุดๆ

upperbound

เป็นอีกเรื่องที่ติดตาม เพราะลุ้นว่าจะหาทางกลับร่างให้ถูกต้องอย่างไร ในเมื่อแต่ละคนเริ่มติดใจในร่างกายคนอื่นแล้วนี่แหละ

gaingane

จะยอมให้เหมยโดนจัดหนักไม่ได้เด็ดขาดนะครับบบ คนนี้นี่รักจริงงงง

JabaWoCK

ลุ้นว่าเหมยจะรอดกลับมายังไงนะ กำลังสนุกน่าติดตามเลย

kjj

หายไปนานมากกก ติดตามอยู่นะ รอลุ้นอิแบ้งค์โดนเอาอ่ะ อิอิอิ

game14974

รออยู่เลยครับ​ ของวิเศษสลับร่างกับอาคมสลับร่าง​ อยากรู้ว่าสุดท้ายแล้วจะยังไงกัน

akradet1234

น้องเหมย ได้กลับบ้านแล้ว ลุ้นว่าแบงค์จะสามารถช่วยเหมยให้รอดได้รึเปล่า

jellineg2

intanianoi

สลับไป สลับมา จนเกิดเรื่องเลยทีนี้ แบงค์จะทำไงต่อไปนะ

llar

กำลังลุ้นอยู่เลยว่าเมื่อไหร่แบงค์จะโดนบ้าง  ::DookDig::

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

สาแกล้งแบงค์สนุกสนานใหญ่เลย รันอาแบงค์เป็นแฟนตัวปลอมแน่เลย

mpvictoryman

โหวต : ส่วนตัวอยากให้เป็นนาย(?)แบงค์ที่โดนจัดหนักมากกว่าเหมยนะครับ 55555+

รอนานเลย นึกว่าดองหายไปซะแล้วนะเนี่ย

ขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกๆมาให้อ่านนะครับ

อยากรู้จังว่าแบงค์จะโดนเอ็นเมื่อไหร่หนอออออ

hanamione

รอมานาน มากเลยครับ ดีใจที่เขียนต่อ ลุ้นว่าเหมยจะมีคนช่วยไหม