ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.16 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 18, 2021, 06:21:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darter

D4rthvader

พลังเริ่มโหดขึ้นแล้ว ต่อไปน่าจะสนุก .

bigyai

::YehYeh::ถ้าจำไม่ผิด รู้สึกตอนที่อีฟและต่อไปคุย แล้วกลัวเดียร์จะรู้ ผมนึกไปว่าในห้องต่อมีเครื่องดักฟังอยู่ไม่ใช่เหรอครับ และอีฟก็รู้ หรือว่า เอาออกไปแล้ว แต่(เอ๋) ถ้าเอาออก มันก็ผิดปกติกับสตีฟอ่ะดิ  (ความคิดส่วนตัวเฉยๆครับ)

bosshii

เปิดอัลติเฉยยย ดีนะอีฟมาห้ามทัน

pppccc

อีฟมีความลับอะไรกับต่อกันแน่

ka55anova

ต่อสู้ไม่เก่ง แต่มีพลังส้มหยุด โคตรเท่ห์

Paragraph<BB>

เป็นผมนะ ถ้าไม่ให้ฆ่าแล้วไม่ยอมให้ ตร ไปจับ ผมตามกลับไปฆ่าแน่ เลวคนจัด

102030

พอโกรธแล้วสเกลพลังก็เพิ่มเพราะแรงโกรธได้ด้วยสินะ ถ้าบ้าขึ้นมาพลังจะไปเหมือน scarlet witch ของ Marvels มั้ยเนี่ย .... คืออ่านตอนนี้แล้วฉากนี้ลอยมาเฉยเลย...  "No more Mutants" 5555

pm2015

พลังใหม่ของต่อมาอีกแล้ว ไม่น่าองค์กรถึงอยากได้ตัว

pp1659

ต่อน่าจะมีพลังหลายอย่าง อีฟน่าจะรู้ดีครับ

llar

พระเอกแอบโหดนะเนี่ย ดีที่อีฟมาหยุดทัน

lindor

เป็นตอนที่ดีที่สุดที่เคยอ่านมาเลย ได้อารมณ์และเนื้อหาดีสุดๆ คนเขียนฝีมือเยี่ยมจริง ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆ นะครับ

niceanglev

พลังพระเอกเริ่มก้าวหน้าขึ้นทีละนิดๆ ยิ่งโกรธพลังยิ่งรุนแรง แสดงว่า เป็นการสื่อจิตที่โหดมาก

jukjik

สนุกมากครับเนื้อเรื่องชวนให้ติดตามคิดต่อไปเยอะเลย

pssbr

มีพลังเพิ่มอีกด้านหนึ่งแล้ว