ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maangadojin

miloauto

หายไปนานเลยครับ แต่ก็คุ้มกับการรอคอย เปิดเทอมวันแรกก็จัดไป 2 งานนี้สนุกแน่ 555

ya00022449

เดี๋ยวต้องขอกลับไปอ่านตั้งแต่ต้นๆใหม่ เริ่มลืม ขอบคุณนะครับ

Peera canalitartis

Lust คือ ราคะ ความอยาก เป็นเหตุแห่งทุกข์ แฮร่ๆ เหนื่อยยยจนเป็นทุกข์  ::Hungry::

นาสตา

เริ่มงงง.เเต่สองสองโดนจัดหนักเเน่ต้องไปอ่านทวนตอนเก่าเก่าแปป

shachou

พลดูร้ายหน่อยๆ นะครับเนี่ย ดีครับ

akradet1234

ในสุดน้องจ๋าก็ตกเป็นหนึ่งในทาสของราคะต่อจากน้องหยาอีกคนแล้ว

ziggy2

หายไปนานเลยครับ ท่าน ย้อนกลับไปอ่านตอนที่แล้วก่อนเพื่อความต่อเนื่อง
ยินดีที่ได้อ่านเรื่องนี้ต่อนะครับ ขอบคุณครับ

ballbergkamp

นึกว่าหายกันไปซะแล้วครับ เรื่องนี้เป็นผลงานดีเรื่องนึงที่น่าติดตามครับ

thetalongtong

หายไปนานจนเกือบลืมแล้วน่ะครับเนี่ย ขอบคุณน่ะครับ

neo-dark

lamom

ถอดใจว่าไม่มีต่อแล้ว ในที่สุดก็กลับมา

Lorance

มาแล้วๆ เป็นเรื่องที่รอเป็นเดือน ขอบคูณมากครับ

biggiggog

ต้องยอมรับว่า เปิดมาแล้วสับสนเล็กน้อยถึงปานกลาง
มันนานไปหน่อย เลยจำเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้
แต่ก็ขอบคุณครับที่ยังมาให้ความบันเทิงแก่กัน
ขอบคุณมากๆครับ