ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 12 (จบ)

เริ่มโดย twintower, กันยายน 28, 2020, 12:28:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oddsk110

สุดท้ายจะมีจัดแบบแซนวิชทั้งเจ้านายและเลขาไหมครับ

simple simpler

ชอบเนื้อเรื่องแบบนี้ครับ อ่านไม่เบื่อเลย

dumrongsak

หมอผีสาวก็ติดใจนะสิ จัดให้ขนาดนี้แล้ว

densanova

สรุปเทพอัสน่าจะจบกับหมอผีซะแล้ว

nmiint

แล้วเลขานุ่มจะมาร่วมแจมด้วยไหมอะหนอ

thamm

kamma40

น่าสนใจว่า เมื่อพลังวิชาสายดำของดาหมดไปแล้ว ดาจะมีโอกาศได้ฝึกพลังวิชาสายขาวหรือเปล่า ลุ้นว่าจะมีแบบนี้หรือไม่

keng7799

อ้าว ถึงตอนจบแล้วเหรอ  แต่สุดท้าย อสนี คงไม่ใช่จะลงเอยกับลินดาเนาะ เพราะในเรื่องอสนี ต้องไปต่อกับคนอื่นๆอีก  แต่สุดท้าย ลินดา ก็กลายมาเป็นคนปกติได้สักที โดยไม่ได้เป็หมอผีไปตลอดชีวิต

chatjane4234

ดีใจด้วยนะครับ ในที่สุดก็ได้ใช้ชีวิตแบบคนธรรมดาสักที

darkside

อัสนี น่าจะได้เป็น แขกรับเชิญ อีกหลายเรื่องนะเนี่ย

นี่น่าจะจบในส่วนของลินดาเฉยๆ

ziggy2

อัสเก็บทั้งเจ้านายและลูกน้องเลย

ว่าแต่จะมีทรีซั่มมั้ยเนี่ย

aone

จะมีโอกาศเห็นฉาก 2รุม 1 หรือเปล่าครับ นุ่นกับลินดารุมอัสนี้

sing0101

chao_aeng

จบแบบไหนนะ สุดท้าย ลินดา ก็กลายมาเป็นคนปกติ

kodzilla

บทรักมาเต็มๆ สมใจที่คอยมา แต่เนื้อหาก็น่าติดตามดี