ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

crazylex

มีตอนแยกด้วย มาเวลกะดีซีมาองเลยนะนี่ อย่าลืมเรื่องของนายปันต่อนะครับ

fantastica

ไว้อ่านฆ่าเวลาระหว่างเฝ้ารอเวคเตอร์ตอนใหม่

upperbound

ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านนะครับ แอบสงสัยที่มาที่ไปของตัวอื่นๆอยู่เหมือนกัน แต่เห็นว่าตัวหลักกำลังเดินเรื่องอยู่เลยไม่ได้คาดว่าจะเอามาให้อ่านเร็วขนาดนี้ ... แต่ยังไงก็จะติดตามต่อไปนะครับ

lovesick

อิอิ ตอนแรกก็จัดกันซะแล้ว
เป็นของขวัญปีใหม่ที่เยี่ยมไปเลย

err

คุณหญิงคงสนใจพระเอกของเราเหมือนกัน  คงได้กันสมใจแน่ๆ

SoGood Time

::Ahoo::ขอแบบแยกๆแนวvectorได้ไหมครับ จะได้เดาทางยากๆ ดูตัวเรื่องแล้วมีมันแน่ๆ

navy868

จักรวาล vector ขยายตัวใหญ่ขึ้นอีก...ดีครับ จะได้รู้ที่มาที่ไปของฮีโร่แต่ละตัว

12345689

ขอบคุณไรท์เตอร์ สำหรับ ตอนคั่นรายการตอนนี้นะครับ
คราวนี้ เราก็ได้รู้จักตัวละครอื่นบ้าง ว่ามีที่มาที่ไปอย่างไร เป็นการขยายจักรวาล Vector ออกไปอีก - -+
ผมชอบนะครับ ให้Feeling แบบอ่านการ์ตูนComic อเมริกาเลย
ปล.ผมเป็นสาย DC ครับไรท์เตอร์ และตัวละครที่ชอบที่สุดก็ "Nightwing" ใน Bat Family ที่สุด เลยชอบVector เพราะให้ฟีลคล้ายๆกัน 555+
ปล2.แต่เห็นชื่อตอนนนี่ นึกถึง Captain America ทุกที 555+

hak21050

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::
อยากรู้จังเลยนะครับว่า ยอดมนุษย์พลังช้างของเราจะได้พลังมายังไงกันแน่
  ปล.
ขอให้ไรต์มีความสูขในปี2560นี้นะครับ

sammie0513

ขอบคุณครับ หลังจากอ่านเรื่องนี้น่าจะทำให้ข้อมูลเพิ่มมากขึ้นเลยครับ

tetete

สวัสดีปีใหม่ครับคุณผู้แต่ง ขอให้มีความสุขตลอดทั้งปีนะครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆตลอดทั้งปีด้วยครับ

kopXIIII

Spin off อีกภาคนึงแล้ว
น่าสนใจที่ว่านี่คือจุดกำเนิดของ protector สินะครับ

kaithai

มินิซีรี่ย์ในจักรวาลเวคเตอร์  ถือว่าเป็นของขวัญวันปีใหม่ ที่มีค่ามากเลย

และสวัสดีปีใหม่ครับท่าน man.in.shadow7

ขอบคุณมากครับ

kan161

เเบบนี้ได้รู้ความเป็นมาของตัวละครขอบคุณครับ

premz

รู้สึกว่าจักวาลเวคเตอร์เริ่มกว้างมากขึ้นแบ้วต่อไปจะมีไซด์สอรี่ของใครอีกบ้างน้า