ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 11 "ข้อเสนอของยัยลูกไก่"

เริ่มโดย cd13579, มิถุนายน 10, 2020, 01:32:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teeieie123

โดนอินทรี รดน้ำบ่อยๆ เดียวน้องดาวก็ขึ้นเอง ไม่ต้องให้อินทรีบอก  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

Premsak Rachod Minkiess

ดาวโดนอินทรีสอยอีกละเดี๋ยวคงต้องไปประเคนถึงที่แน่นอน

Manoptana

นายอินทรีย์เสือร้ายเห็นแก่ตัวมาก ชอบทำร้ายน้องดาวที่อ่อนเชิง เมื่อไรน้องดาวจะพัฒนาแล้วเอาชนะนายหื่นที่ชอบรังแกได้บ้าง จะได้สะใจสาวบ้าง

nan bhuket

scozember

รอดเฉยเลยน้องดาว ดวงดีจริง แต่วันหลังจะโดนหนักน่ะสิ

mrcat2019

น้องดาวเริ่มติดใจพี่อินทรีแล้ว อิอิ

Kritsada Panlamyai

โบราณว่าไว้ เหมือนลูกไก่อยู่ในกำมือ
เดี๋ยวนี้มีอะไรอยู่ในกำมือลูกไก่

saranchai

โหเพิ่งเข้ามาก็เจอเลยน่าสนใจมากครับ เหมือนพระเอกของเรื่อองจะร้ายหลอกนางเอกด้วย ขอให้นางเอกโชคดีไม่เจอเรื่องปวดตับนะครับบ

gritkin

ใครติดใจใครกันเเน่ หวังว่าจะหยุดที่ดาวนะ แต่ต้องเคลียร์ปัญหากันอีกยาว

beerrescue

ดาวเกิบอารมณ์เงี้ยนไว้เยอะๆรอระเบิดออกมา
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

วรวิท สาโท

onzoul

ดาวต้องชดเชยอีกเยอะเลยแน่นอน อินทรีไม่จบเพียงเท่านี้แน่

Pasam7417

peddo

ของพี่อินทรีคงยาวมาก ถอยมาติดประตูเลย ดีแล้วครับที่หนีมาทัน ไม่งั้นมีน้ำไหลนองตอนพรีเซนต์แนา
ขอบคุณครับ