ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
W

ขออภัยด้วยครับ

เริ่มโดย WE ARE SON, มีนาคม 16, 2019, 07:52:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bannoknon

ชอบมากครับ ชอบลายเส้นกับตัวละครที่แบบเหมือนหาอ่านแบบนี้มานาน

tamagot123

TheTwo

ส่วนตัวไม่ค่อยชอบพวกงานสาย incest เท่าไหร่ครับ อาจจะเพราะว่ากันตรงๆ คือขัดวัฒนธรรมโดยทั่วไป แต่ก้เข้าใจว่ามันคือแฟนตาซีของแต่ละคนกันไป
ยิ่งสำหรับเรื่องนี้ ลักษณะลายเส้นหนา ดูจริงจัง และเนื้อหาที่บีบคั้น ยิ่งทำให้ไม่เกิดอารมณ์สุนทรีย์กับการเสพงานเลย
อย่างน้อย incest ที่ออกแนวห้ามใจตัวเองไม่ไหวก็ยังมีพล๊อตที่พอเข้าใจได้ แต่อันนี้คือไม่ต้องเข้าใจอ่ะ มันคือการบังคับ หดหู่เลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จากขายเนื้อกลายมาเป็นขายน้ำซะแล้ว

อยากให้มีตอนต่อไปจังแหะ

gonami01

ศตวรรษ เบ

โดนป้านั่นหลอกแน่นอน ตอนต่อไปอาจมีอะไรกับน้องชายตัวเองแน่

ensd-07

kitmer01

progess

มันใช่ Incest จริงๆน่ะหรอ มันดูคล้ายจะออกไปแนวๆ NTR เหมือนกันนะ
แต่เนื้อเรื่องค่อนข้างดีเลยทำให้ผมรู้สึกสงสาร นางเอกจริงๆ

Crypt

น่าสงสารนะเนี่ย แต่แอบสงสัยอย่างนางเอกมีหนี้จริงหรือเปล่าหรือโดนป้าหลอกให้ขายตัว