ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[doumou] Natsu to Hako รักร้อนตู้โทรศัพท์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2018, 08:17:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Onyx Godz

แหม่ อยู่ในตู้ท่านั้น ใครล่ะจะอดใจไหว

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

maxzader

::Oops::  ถ้าตู้บ้านนะบอกเลยกระจกแตกหมดแล้ว!!! สู้เขาไอหนุ่มเลย 555

โหมีขอต่ออีกรอบแล้วแล้วเมื่อไหร่จะได้ออกจากตู้กันละครับ เนื้อเรื่องสนุกดีครับผม

untraman114

ตอนจบ ต้องมีฉากในโรงเรียนแน่ ๆ และมีคนอิจฉาไอ่นี่เต็ม ๆ

เอ้าต่อกันอีกยก 5555  ::Hungry:: ::Hungry::

toxin45

เด็กผู้หญิงซ่อนรูปฉิบหาย ถอดมาอย่างใหญ่มากกกกกก
เป็นกุมีนัวเนีย เลีย เสียบสด บด แตกใน และอย่างต่ำสามรอบ 
แล้วค่อยพังตู้ออกมาต่อกันข้างนอก ::Evil::

ฝั่งผู้หญิงไฟแรงใช่ได้เลยแฮะ มีขอต่ออีกรอบเองด้วย
ถ้ามีภาคต่อ น่าจะเล่นท่ากันได้สนุกสุดๆไปเลย  ::GiveMe::

เจอราร์ด บัตเลอร์

ว้าวสุดยอดไปเลยนะฮะ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีิสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์รัวๆ/เม้นท์มักง่าย/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

M คนปริศนา

ตู้โทรศัพท์ตู้เดียวเป็นเหตุแท้ๆ555

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีิสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

ตัวเล็ก ตัวน้อย'น้อย

ขอบคุณครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีิสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

otsubasa-k

ช่างเป็นเหตุบังเอิญที่น่าเกิดขึ้นจริงๆ

นางเอกน่ารัก
แปลสนุกดีครับ

lllkitkunglll

ยังงงว่าทำไมมันออกมาจากตู้ไม่ได้

Edit : ตกลงก็ยังออกจากตู่ไม่ได้สินะ แล้วจะออกมากันยังไงเนี่ย

satapana

เข้าใจเหตุการณ์และสถานการณ์มันพาไปจริงๆติดอยู่กับ ผญ 2-2

edit คงมีอีกสักยกสองยกก็เป็นได้

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีิสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้Editหลังิอ่าน(แต่หลอกว่าEdit)
แบน180วัน

Gunitle

ได้กลิ่นอายของธรรมชาติเลย นานๆคนจะผ่านมาซักที เด็กน้อยแม่งทำตามใจกันใหญ่55555 ขอบคุณฒากครับผม เรื่องนี้ภาพสวยดีนะครับท่านฮิป แถมนางเอกโนตมอีก555

เรื่องนี้ผมชอบทั้งเนื้อเรื่องและภาพครับ มันได้ลุ้น  ::GiveMe::

kelly568568

::HeyHey::ใครผ่านมาน่าจะเห็นหมด 55 ตู้มันใสนะเด็กๆ ตอนแรกใส่ชุดสะไม่เห็นอะไรเลย พอถอดออกมาถือว่าหุ่นเด็ด

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน60วัน

makimaki01

ขอบคุณ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีิสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

Clock “work” Planet

ถ้าเป็นในประเทศไทยอาจจะตายคาตู้

แต่ตอนนี้ น่าจะตายคาอก

bomb1021

เดี๋ยวๆจัดในตู้นี่แห้งตายแน่นอนอ่ะ อบอ้าวซะขนาด

แต่นางเอกหุ่นน่าฟัดมากจริงๆ เห็นละหื่นเลยยย