ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hashida Mamoru] Zansho Mimai Summer Greetings ร้อนนอกอุ่นใน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 07:34:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakchakun

โลลิเต็มๆเลย คุณแม่ทิ้งไว้แบบนี้ก้อเส ::HoHo::ดดิค๊าบ

FFXCY

ก็ทวงหนี้ได้โหดเกินนะ แต่อันที่จริงกะเอาเด็กแต่แรกแล้วไหมเนี่ย
----------
ว่าแต่คุณแม่ไม่สงสัยหน่อยเหรอว่าลูกทำอะไร ฮะๆ

guo.mhing

ให้แม่ไปซื้อถุง แต่จะเย็ดสด เด็กแทน. เหี้ยจริงๆเลย

Metaios

แค่อยากรู้ว่ามมันจะเข้าท่าไหน ไม่ชอบแนวเด็กเท่าไหร่

CoolNook Thangsakul

mercuryzx

mercuryzx

Edit แม่กลับมาตอนที่ลูกโดนไปแล้วเนี่ยนะ (อินไปหน่อย) ตอนนี้ผมออกจากโรงพยาบาลแล้วครับ จะได้อ่านมากขึ้น ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันนะครับ ^^

joulez

Akira Watanabe

::Ajark:: เล่นลูกเค้าเลยหรอ  คุกแน่มึง

ไม่ได้เก็บหนี้แล้ว  ไปฮ่องกงแทน

::Angry:: อิแม่ก็ไปซื้อถุงยางช้าเ่หลือเกิน  ลูกโดนซั่มไปแล้ว

tudring

ปล่อยเงินกู้ ถ้ามันจะดีเเบบนี้ คงต้องเปลี่ยนสายงานเเล้วละมั้ง

bomb1021

จัดทั้งแม่ทั้งลูก เดี๋ยวเอาๆไปลูกท้องอีก บันเทิงงง

elviswhat

ทำไมคุณแม่ปล่อยลูกไว้แบบนี้ละจ้ะ ก็เสร็จโจรเลยละสิ น่าสงสารเด็กน้อยต้องมาเจอเรื่องแบบนี้

ตอนจบนี่อย่างพีค ทำเอาเด็กซึมไปเลย คุณแม่น่าจะแจ้งความจับมันเลยนะจะได้หายซ่า

ปล. ผมเข้าไปอ่านเรื่องหมาป่าของท่าน kater แล้วมันเด้งไปเข้าอีกเว๊ปเลยอะครับ ทำอะไรไม่ได้เลย

darksky

เห็นแบบนี้อยากปล่อยเงินกู้เลย ตาลุงนี่ก็เล่นเอาไอติมเสียบเข้าไปแบบนั้น เสร็จเลยสิ

shootnaja

ไอลุงมึงก้อน่าจะปล่อยโตกว่านี้อีกหน่อย