ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

ตรี1131

::ChuChu::ลุงพลจะเอาบรรดาเมียของแกอยุ่ไหมหนอ.แล้วพลังพิเศษที่ลุงพลได้มาจะใช้อีกกี่ปีกันนะ

นาสตา

น้องอุ๊จะหลงลุงชุมพลเมื่อไรนาาา..ว่าเเต่นาถเริ่มเข้าสู่ด้านมืดเเหะ

thana7

เป็นอีกตอนที่fcมนุษย์ลุงรอคอย ไม่มีใครเบื่อหมอพลอยหรอกครับ จัดได้ยาวๆครับ

kiratwice

นาถนี่ยิ่งรักยิ่งร้าย แต่ผมว่าโดนัทนี่แหละรักลุงที่สุด เพราะขาดความรัก ความอบอุ่นที่สุดแล้ว แค่ปากแข็ง

popeye077

ลุ้นฉากเสียวลุงพลกับหมอพลอย ระวังพลังหมดนะ ลุงพล คนอ่านต้องเตรียมทิชชู่ไว้ก่อน

teeyim

ถูกใจครับ ต่ออีกสักสองสามตอน อย่าเพิ่งรีบจบครับ ครูเบสนี่สงสัยเก็บไว่้ปลายภาคสองแน่เลย

kupong

Kitti Wongsa

เก็บพลังวิเศษไว้ให้ เฟิร์น โดนัท นาถ อุ๊ ด้วยนะลุงพล

Suchart Thanee

มาแล้วครับ หมอพลอยกะลุงพล จัดเต็มเรยนะลุงชุมพล

wata19

สงสัยวันนี้ ลุงพล คงฟ้าเหลืองแน่ๆ อิ..อิจ.จริงๆๆ

Shoun-tum

สุดยอดจริง ๆ ตอนแก่อยากเป็นแบบลุงพลบ้างจัง ขอแค่สามสี่คนพอล่ะ

agiyama1234

รอบก่อนก้พิชิตน้องพิมมี่ รอบนี้ก็หมอพลอย ลุงชุมพลผู้พิชิต 

txxt30

หมอพลอยกับลุงพลสวีทได้ใจจริงๆ สมกับที่รอคอย