ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสี่ (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 14, 2017, 01:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากแบงค์ตอนอยู่ในร่างหญิงสาวจะโดนผู้ชายจัดหนักท่านจะโอเคหรือไม่

โอเค
88 (53%)
ไม่โอเค
78 (47%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 166

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 20, 2017, 01:28:04 ก่อนเที่ยง

Oumale

เกศรา ขวัญลักษณ์

พิมน่ารักครับ อยากให้พระเอกเอากับไอรันจัง

warunnop

aekkachai052

อ่านแล้วได้อารมณ์มากครับ สนุกมาก ขอบคุณ

PTTrayong

เหมย ดูท่าทางโดนใครหิ้วไปแล้ว แล้วโกหกพระเอกในร่างสาอยู่ สงสัยไปๆมาๆ ก็เลิกกัน แล้วไปคบกับรันในร่างแบงค์เต็มตัว

ton8369

kchumpot

เรื่องน่าอ่านเดาไม่ค่อยถูกแต่เดินเรื่องช้าไปนิดไม่ค่อยทันใจคนอ่านหักมุมมากไปหน่อยแต่สนุกดีครับ

Prem Prem

เรื่องมันขึ้นเรื่อยๆ น่าติดตามมากครับ

mirage

naitoom

แบงค์น่าจะติดใจในเรือนร่างของสา อย่าใช้เรือนร่างเธอจนโทรมนะ

kowkow

เปลี่ยนชื่อไปมาแบบนี้อ่านแล้วค่อนข้างงงอะครับ ถ้ายังไงใช้ชื่อร่างแล้ว()ไส้ในเอาไว้น่าจะช่วยให้อ่านง่ายขึ้นนะฮะ

chocochoco

wawer nakorn

อ่านแล้วสนุกมากเป็นแนวที่ไม่ค่อยเห็นนะอ่านแล้วนึกภาพตามได้เลยนะ

BooM_Za

สุดยอดไปเลยครับจะโดนของชายก็คลาวนี่แะครับ

pekunws

เป็นห่วงเหมยคับหวังว่าคงไม่โดนโทรมนะ