ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผม/แฟน+น้องแฟน..วุ่นจัง copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 24, 2023, 01:52:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ผม/แฟน+น้องแฟน..วุ่นจัง

ผมเป็นคนนครปฐม อายุ 29 ปี แฟนผมคบกันมา 2-3 ปี เป็นลูกสาวคนเชื้อสายจีนที่อยู่ในนครปฐมมานาน แฟนผมอายุ 25 มีน้องสาว 2 คน คนแรกอายุ 21 ปี คนเล็กอายุ 16 ปี ผมกับแฟนไปไหนมาไหนต้องกระเตงน้องสาวทั้ง 2 คนไปด้วยตลอด น้องสาวทั้ง 2 คนติดเจ๊มาก ปกติผมก็ไปรับไปส่งน้องๆเรียนพิเศษทุกๆวัน เป็นเวลา2-3 ปี จนคนทางบ้านแฟนเห็นเป็นเรื่องธรรมดา มาวันนึงที่ผมขอแฟนแต่งงาน พ่อตาแม่ยายก็ยินดี

แล้วเรื่องก็เกิดขึ้น ก่อนแต่งงาน น้องสาวคนเล็กถามว่าทำไมต้องแต่งงาน? แต่งงานแล้ว ยังจะนอนกับเจ๊ได้อยู่ไหม? ผมตอบไปว่าก็เหมือนเดิม ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง น้องสาวคนโตก็ดีใจ เย็นวันนั้นผมไปรับน้องๆมาเที่ยวเรือนหอที่สร้างใหม่ น้องทั้ง 2 คนก็ตั้งใจมานอนค้างที่บ้านใหม่พร้อมแฟนผมด้วย บ้านใหม่หลังนี้มีห้องน้ำหลายห้อง แฟนผมก็ไล่น้องๆไปอาบน้ำ พอน้องเข้าห้องน้ำ ผมเลยคิดพิเรนทร์กอดแฟนผม แล้วระดมจูบแก้มขาวอมชมพู ติ่งหู ซอกคอ โดยไม่ให้เธอตั้งตัว ประกบปากระรัวลิ้น มือก็ลูบไล้แผ่นหลัง บั้นท้ายที่แสนจะเต่งตึงแน่นมือ จนเธอเริ่มจะโต้ตอบกับผม ผมก็พลิกไปอยู่ด้านหลัง ไซ้ซอกคออันขาวผ่อง และหอมแป้งเด็กที่เธอใช้ประจำ มือก็ลูบไล้ฐานนมไปมา สองมือประคองเต้าเต่งแล้วบีบเบาๆ เธอขนลุกจนผมสัมผัสได้

พอดีน้องเธอออกจากห้องน้ำมาทีละคน ผมเลยหยุด ตกเย็นนอนดูทีวีกัน ทานอาหารเย็นแบบเบาๆ ผมดื่มเบียร์ แฟนผมดื่มไวน์ น้องๆก็จิบไวน์ด้วย คุยกันไปถึงประมาณ 5 ทุ่ม ไวน์หมดไป 3-4 ขวด แฟนผมพาน้องเข้าไปเปิดแอร์นอน เธอให้ผมนอนอีกห้องนึง ผมบอกเธอว่าไม่เป็นไร ผมจะรอดูบอลแล้วนอนหน้าทีวีเลย สักพักเธอออกมา บอกว่าน้องๆไปนอนห้องเล็กกันหมด เพราะเป็นเตียงน้ำ ผมเลยวางแผน กะว่าดูบอลเสร็จ จะเผด็จศึกแฟนสักหน่อย

ตี 2 เห็นจะได้ ผมแอบไขกุญแจเข้าไปในห้องนอนใหญ่ ซึ่งมืดมาก ลำดับแรกค่อยๆเปิดผ้าห่มออก แล้วคลำหากระดุมชุดนอน ค่อยๆถอดออกทีละเม็ดๆ ผมตื่นเต้นมาก พอกระดุมด้านหน้าหลุดออกหมด ผมค่อยๆลูบไล้นมทั้ง 2 ข้าง ช่างเต่งตึงแน่นมือดีแท้ ขนาดมีบราห่อหุ้มอยู่ ผมใจกล้า ถอดตะขอบราเธอออก  พอบราหลุด แต่ยังติดไหล่อยู่ ผมเอื้อมมือไปลูบไล้ฐานนมไปมา แล้วเลื่อนมือมาใช้นิ้ววนที่หัวนม ตอนนี้ผมไม่กลัวเธอตื่นแล้ว จับเธอพลิกนอนหงาย ลงมือจูบไซ้นมทั้งสองข้าง ที่มีกลิ่นหอมอ่อนๆของแป้งเด็ก จนหัวนมชูชันสู้ลิ้น ดูดเม้มงับอย่างแผ่วเบา มือก็บีบเบาๆ เน้นๆ ผมคิดว่าเธอแกล้งหลับชัวร์

สักพักผมก็ค่อยๆถอดกางเกงในออก ผมใช้มือสำรวจ อื้อหือขนบางๆ ปากร่องนี้เยิ้มเลย ผมลงมือปฏิบัติการจูบต่ำขยำบนทันที่ ค่อยๆเอาจมูกคลึงจุดกระสัน วนซ้ายขวานานพอสมควร กลิ่นน้ำของเธอช่างรัญจวนใจมาก ผมเลื่อนจมูกฝังกลางร่องอันตีบตัน ใช้ลิ้นตะแคงเลียร่องไปมาจนถึงรูตูด โอโห...น้ำเธอเยิ้มมาจนถึงง่านก้นเลยครับ ผมเอามือมารองแก้มก้นเธอ แล้วบรรจงดูดเลียกลืนน้ำรักของเธออย่างเต็มที่

สักพักผมใช้นิ้วกลางหงายมือขึ้น ค่อยๆบรรจงสอดเข้าไปในซอกหลืบ ฟิตเปรี้ยะเลยครับ ผมคิดว่าถ้าเป็นไอ้นั่นละก็...ฉีกแหง ผมสอดนิ้วเข้าๆออกๆไปได้สักครึ่ง ก็เลื่อนปากขึ้นไปดูดนมเธอต่อ แต่มืออยู่ที่เดิม ชักเข้าชักออกเร็วขึ้นเรื่อยๆ เธอเกร็งเสร็จ ตอดนิ้วผมไปหลายครั้ง ผมก้มลงไปดูดเลียจิ๋มเธอต่อ จากนั้นผมบรรจงค่อยๆเอาไอ้หนู 5*6 นิ้วคลึงปากร่องด้านบนกะให้ถูไถเม็ดละมุด ผมอ้าขาเธอออกมาพาดบนไหล่ ก้มตัวลงไปดูดนมเธอ ผมค่อยขยับไอ้หนูของผมเข้าไป ทีละนิดๆจนมิดด้าม บดขยี้คลึงอยู่นาน จนรู้สึกได้ว่าเธอตอดอย่างรุนแรง มีน้ำรักออกมาชะโลมไอ้หนูของผมจนชุ่ม และเคลื่อนที่ได้สะดวกขึ้น จากนั้นผมเริ่มโยกตูดเข้าออกแบบเบาๆ ถอนออกมาสักครึ่งลำ ก็รู้สึกฟิดมากจนผมเกือบทนไม่ไหว

ผมจับเธอนอนคว่ำลง เธอก็ยอมแต่โดยดี โดยมีของผมคาร่องอยู่ ท่านี้ฟิตกว่าเดิมอีกครับ แต่สะใจดี..มีบั้นท้ายอันแน่นตึงมารองรับแรงกระแทก ผมแนบร่างลงกับหลังเธอที่ถอดเสื้อนอนพร้อมบราออกแล้ว ผมจูบไซ้ต้นคอ ใบหู ดูดคอ หลัง ไหล่ ตูดก็โยกไปเบาๆ เธอเด้งรับผมด้วย มันส์ล่ะสิ..คราวนี้ ผมเพิ่มความเร็วและแรงขึ้น ผมคิดว่าเธอคงเสร็จหลายครั้ง วาระสุดท้ายก็มาถึง ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมเด้งสวน เธอเด้งบั้นท้ายรับสุดแรง ภายในช่องตอดรัดอย่างเต็มที่ ผมเพิ่มความเร็วสุดๆ ชักออกมาดัง.."บล็อค" ผมชักต่อ 2-3 ที่ น้ำพุ่งไปบนหลังเธอ ผมนอนกอดจูบเธอสักพัก ก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ ล้างตัวอาบน้ำ เห็นเลือดที่ติดออกมา ก็ไม่ได้คิดอะไร ครั้งแรกก็อย่างนี้แหละ ผมภูมิใจมากที่เรื่องบนเตียงเราไปกันได้ค่อนข้างดี อาบน้ำไปเรื่อยๆ ออกมาแล้วก็ลงไปนอนหน้าทีวี

ตื่นเช้ามา แฟนผมบอกว่าวันนี้น้องนา(น้องสาวคนโต)ขยันเป็นพิเศษ ตื่นมาซักผ้าปูที่นอน ปลอกหมอนห้องหอให้ด้วย สงสัยเมื่อคืนจะฉี่รดที่นอน พูดไปหัวเราะไป ผมตกใจมาก ออกไปช่วยน้องตากผ้า แล้วสังเกตเห็นท้ายทอยเธอ แดงคล้ายๆรอยถูกดูด ผมไม่กล้าพูดอะไร ถามเจ้าตัวเล็กได้ความว่าเมื่อคืนน้องอยากนอนกับเจ๊ พี่นาเลยไปนอนห้องใหญ่คนเดียว...
อ้าว! งั้นเมื่อคืน ผมก็.....