ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Last Swordman ตอนที่ 8 [จบ]

เริ่มโดย DR.MAN, กุมภาพันธ์ 10, 2019, 02:38:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Man_On_The_Moon

กลายเป็นจอมยุทธ์ที่ต้องรักษาซิงซะแล้วพ่ออาทมาต

pongsap

น่าสงสารเจจังมีของแต่ใช้ไม่ได้ต้องถือพรหมจรรย์

taton

::Oops:: ว่าแล้ว ตั้งแต่ตอนแรกบอกว่า no sex แต่ตอนนี้กลับมีฉากติดเรท สุดท้ายท่านก็มาหักมุมจนรีดเดอร์ต้องเหนียวคอกันอีกจนได้(โหดร้ายได้ใจจริงๆ 555) ว่าแต่ที่ไอ้ปันมันหื่น เพราะต้องทำหน้าที่แทนเจรึเปล่าครับ  ::HeyHey::
ปล.ผมแค่ลุ้นให้เจได้ตับๆบ้างน่ะ

.....
ดีนะที่ปู่จางที่ผมเคารพสุดในภาคนี้ ไม่ไปมั่วกับสองหนุ่มนั่นด้วย ความเห็นส่วนตัวนะ ผมว่าฉากติดเรทไม่สนุกเหมือนตอนที่ปันจัดให้มาดามเลยอ่ะ

jamemy007

อ่าว...หักหลังผู้อ่านได้ลงคอนะท่าน
ไม่ใช่ซิ่! หักหลังเจต่างหาก

hanabombam

แล้วมาดามมาทำให้เจอยากทำไมๆ ไม่บอกแต่แรก ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

sadpanda

เจเจออย่างนี้แย่เลย ดูไปก่อนสินะครับ
แต่น่าสนใจว่า เทพองค์ไหนมีความเกี่ยวข้องกับเพทายรึเปล่า ถึงมีเงื่อนไขแบบนี้ได้

Fairy Aora

พลังที่เจได้มา  จะคุ้มกับสิ่งที่เสียไปไหม

××Mon××

สงสารเจอ่ะ จะได้ทะลวงอยู่แล้ว แต่ก็นะไม่งั้นคงไม่ได้เป็นยอดนักดาบแห่งยุคแน่ๆ แต่ถ้าแค่ชักว่าวจะถือว่าเสีย พรมจรรย์ใหมล่ะ ถ้าไม่ คงได้แต่ยืนว่าวดูคนอื่นล่อมาดามอย่างเดียวเลยซิ

art18623

เจนี่มีชะตาที่น่าเศร้านะครับ ได้พลังมาก็จริง แต่ต้องรักษาความบริสุทธิ์ไว้นี่ ก็หวังว่าในอนาคตโชคชะตานี้จะแก้ไขได้นะครับ

sparrow_ap

อดเสียดายแทนะจไม่ได้เลยจริงๆ กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มเลยทีเดียว......
ว่าแต่จะได้รู้ชื่อของเทพองค์นั้นรึเปล่าน้าาาาา....  
แล้วเจก็สอบหมอได้พร้อมกับเพื่อนๆหลังจบเหตุการณ์นี้สินะครับ

koboy

เจอแบบนี้เข้าเจน่าจะเลิกหวังเอาพลังจากเพทายเสียเลย เอามาดามกะโจน ดีกว่ามั้ง

xvenomz

มาดามนี่ ใครมาตัดชุด จัดหมดสินะ

Au Nanma