ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริง ของโบว์เองค่ะ ตอนที่ 3 ความหนาวเป็นเหต

เริ่มโดย Bow_ka, ธันวาคม 19, 2023, 03:20:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bow_ka

ขอโทษด้วยนะค่ะ  ตอนที่แล้วเผลอกดตั้งกระทุ้   ขอต่อให้จบเรื่องของเวฟเลยนะค่ะ

หลังจากเวฟขอโทษแล้ว โบว์ก็เริ่มหายกลัว  เพราะน้องมันลงทุนกราบเท้าโบว์เลย
มันบอกว่า  มันแอบรักโบวืมานานแล้ว   แล้วไม่กล้าเข้ามาจีบ  แล้วมีคนที่โรงงานมาจีบโบว์หลายคนด้วย
( ส่วนใหญ่จะไม่รู้ว่าโบว์คบกับพี่วุธอยุ่ เพราะโบว์ไม่ได้บอกใคร  แล้วโบว์กับพี่วุธจะเจอกันก็คือวันหยุดบางวัน ไปหากับที่ห้องเช้าพี่วุธ ค่ะ )

สรุปคือหลังจากขอโทษ กลายเป้นว่า โบว์เปิดโอกาสให้เวฟได้สารภาพรักซะงั้น
ไม่อยากจะบอกเลยว่า มันก็แอบเคลิ้มนะค่ะ การมีคนมาบอกรักเรา
จะว่าโบว์ใจง่ายก็ได้ ทั้งๆที่มีแฟนอยุ่แล้ว
ไม่รู้สิ   บรรยากาสมันพาไปมั๊งค่ะ   

ทั้งมืด ทั้งหนาว ทั้งเปรี่ยว
อยุ่ด้วยกัน 2 ต่อ 2
แล้วพึ่งโดนเวฟลวนลามไปตะกี๊เอง 

ดบวืว่า เวฟมันก็สังเกตอาการโบว์ด้วยแหละค่ะ
พอมันเริ่มจะเห้นว่าโบว์พูดดีด้วย
มันเริ่มจับมือโบว์
บอกว่า หนาวเนอะ 
ป่ะ เดี่ยวค่อยๆชับกลับกัน
โบว์ก็นึกว่ามันจะพากลับเลย
ที่ไหนได้    มันขอกอด
ไม่รอให้โบว์ตอบ  มันกอดเลย
ไม่รู้อะไรห้ามโบว์ไว้
โบว์ต้องดิ้นหนีการกอด สิ
ทำไมโบว์ดิ้นนิดเดียว  เหมือนดิ้นพอเป็นพิธี
เหมือนเวฟจะรุ้ว่า โบว์อาการไม่เหมือนก่อนนี้
มันเริ่มไซ้ซอกคอ   
มือเริ่มล้วงเข้ามาในเสื้อยืดโบว์   
มันเหมือนคนชำนานญมาก   
เชื่อมั๊ยค่ะว่า แป๊บๆ  มือเวฟก็ขยำนมโบว์เรียบร้อยแล้ว

โบว์ทำได้แค่พูดว่า  "เวฟ "......  "เวฟ"   เบาๆ
เมื่อหัวนมตัวเองถูกนิ้วเวฟเขี่ย
โบว์ก็เริ่มครางในลำคอ   อืออออ อืออออ
เวฟรับรู้แล้วค่ะ  ว่ามันเริ่มบิ้วอารมโบว์ได้แล้ว
เชื่อมัียค่ะว่า  มืออีกข้างมันล้วงเข้าไปในกางเกงโบว์
และน้องสาวโบว์ โดนนิ้วเวฟเขี่ยเติมความเสียวให้โบว์อย่างสุดๆ

จากที่แค่คราง อืออ อืออ  ในลำคอ
ก้กลายเป็นครางเสียงดังขึ้น
" เวฟฟฟฟฟฟฟ  อื๊อออยยย เวฟฟฟฟฟฟฟฟ "
แล้วทันทีปากเวฟ ก็ประกบเข้าที่ปากโบว์
แป๊บนึง เราก็ได้ยินเสียงมอเตอร์ไซ อีกคันขี่มาแต่ไกล
เราตกใจ  แล้วหยุดความเสียวลง  แล้วขี่ซ้อนกันรีบออกไปจากตรงนันระหว่างทาง  ด้วยความรู้สึกอะไรก็ไม่รู้
โบว์เหมือนจะหมดแรง
กอดเอวเวฟ แล้วซบหลังเวฟ
ไม่รู้ว่าเวฟมันยังอารมค้างหรือจะลองใจโบว์
พอโบวืซบหลังมันสักพัก   มันจับมือโบว์  ให้ไปล้วงเป้ามัน    ล้วงแบบลวงไปจับน้องชายมันตรงๆในกางเกงเลยนะคะ
มันเอามือมันบังคับมือดบว์ไว้แป๊บนึง แล้วก็เอามือออก
พอรู้ว่าโบว์ไม่ดึงมือออก  มันก็น่าจะสะใจแล้วค่ะ
อะไรดลใจโบว์ก็ไม่รู้นะคะ
ไม่แค่  ไม่เอามือออก
ไม่แค่เอามือจับน้องชายเวฟเฉยๆ
แต่คงเพราะความเสียวที่เวฟจัดให้โบว์แบบไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน
โบวืเอามือ ลูบน้องชายเวฟเบาๆค่ะ

ดบว์บอกทางไปห้องพักโบว์  จนในที่สุดเราก้มาถึง
เรากับเครื่องรถ แล้วจูงมอไซ สักหน่อย เพราะกลัวคนแถวนั้นจะตื่น
มันเหมือนพาเวฟ มาจัดการเราถึงห้องตัวเองเลยค่ะ
ทั้ง 2 ค่อยๆเปิดประตูห้อง
ค่อยๆ ปิดประตู

ดบว์ไม่มีโอกาสแม้แต่จะเปลี่ยนใจค่ะ
เวฟเริ่มกอด จูบ
เสื้อโบว์โดนถอดตอนไหนไม่รู้
หลังจากเสื้อโดนถอด  เวฟเห็นนมโบว์เต็มๆตา  ไม่รอช้า ก็เริ่มใช้ลิ้นเลียหัวนมโบว์
คุณค่ะ มันเสียวจริงๆ  อย่าหาว่าโบว์ใจง่ายเลยนะค่ะ
มันหยุดอารมไม่ได้จริงๆค่ะ
โบว์อ่อน พยายามครางให้เบาที่สุดเพราะกลัวข้างห้องได้ยิน
ยิ่งพยายามครางเบา ก็กลายเป้นไปครางข้างๆหูเวฟ   เวฟยิ่งพอใจ
รู้ตัวอีกที คือโดนประคองไปที่นอนตัวเอง  เป็นฟูก ค่ะ
ด้วยความอาย โบว์ได้เอาหมอนมาปิดหน้าตัวเองไว้
มันยิ่งทำให้เวฟง่ายสิค่ะ
เวฟถอดกางเกงโบว์ออก
หุ่นโบว์ โชว์เต็มๆตาเวฟ   
เวฟ อุทานว่า โห ที่รักหุ่นดีโคดๆ  (เรียกโบว์ว่าที่รักเลยค่ะ )
เพราะโบว์เอาหมอนปิดหน้าตัวเอง  แล้วก็บอกว่า เวฟปิดไฟนะ   ข้างประตู ( สวิตไฟอยุ่ข้างประตู )
เวฟไปปิดไฟแป้บเดียว ก็พุ่งมาที่โบว์
ไฟห้องที่พึ่งปิด มันจะมืดสนิทค่ะ
รู้ตัวคือโดนเวฟเลียที่น้องสาวแล้ว
ความเสียวแบบสุดๆ ทำให้โบว์กัดหมอนเอาไว้  ดิ้นเป้นงูเลยค่ะ
เวฟเลียจนโบวเสร็จไป 1 รอบ
เวฟเห้นโบว์กระตุก  ก็เอาตัวมาประกบ  แล้วเริ่มสอดใส่น้องชายเข้ามา
เรี่ยวแรงเด็กวัยรุ่นอายุ 20 ต้นๆ  มันช่างเยอะเหลือเกิน
ไม่คิดไม่ฝันว่า วันนี้จะโดนรุ่นน้อง กระเเทกความเสียวแบบไม่ยั้งขนาดนี้
โบว์ถูกจับเปลี่ยนท่าหลายครั้ง
สักหน่อยก็ท่าคุกเข่า   สักหน่อยก็ท่ายืน
คืนนั้นเวฟก็อยุ่ที่ห้องโบว์เลยค่ะ
จะว่านอนที่นี่ก็ไม่ใช่ทีเดียว  เพราะเราแทบไม่ได้นอนกันเลย

............จบเรื่องความเสียวจากเวฟ  เรื่องยังไม่จบแค่นี้ค่ะ   เวฟแค่คนแรกของที่นี่   ยังมีต่ออีก  รออ่านนะค่ะ ................

peddo

นั่นไง ไม่ทันไรใจอ่อนแล้ว นะวังจะตามมาเป็นพรวนนะครับ ต้องดูว่าน้องเก็บความลับได้เปล่า แต่ท่าจะยาก ข งลับยังเก็บไม่ได้เลย

D_Lucifer23

hanabombam