ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 16 ล้างใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 19, 2018, 08:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tatali

ขอบคุณน้าสนุกมากๆ ชอบตอนจบแบบนี้ที่สุด

pongsa

จบแล้วแต่ยังมีตอนพิเศษรึป่าวหว่า อันนี้เรียกว่าแฮปปี้เอนดิ้งม้้ยนะ

lungme7

supersexseries

montoya2109

sarojs2514

Kasama.ja

สมชื่อเรื่อง เดาว่าจะจบประมาณนี้ แต่ที่เดาไว้ยังห่างชั้นกับผู้เขียนมาก ขอบคุณเรื่องดีๆครับ

casa

หยุดยาวปีใหม่ ไม่กล้าไปฉลองที่ไหน กลับมาไล่อ่านเรื่องเก่า ท่าน Hathu ถึงไได้รู้ว่าอ่านเรื่องนี้ไม่จบ 555 เขิล
ต้นใจกว้างงงง เกิน ยอมให้เมียไปเจอชู้รักเก่า ไม่กลัวโดนสวมเขาอีก ปล ไม่ตรวจ DNA ลูกเหรอ  ::HeyHey::
เม ไม่ผิดจากที่คิดไว้ ผู้หญิงมักคิดแบบนี้
นพ character พลิกไปพลิกมา เหมือนเป็นตัวตบมุก ต้นกับเม 555
ขอบคุณท่าน writer อีกครังครับ

plot0440

ขอบคุณมากครับสนุกมากครับเรื่องนี้

meanspy

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

รอดตัวไปนะเม ที่เจอคนดีแบบต้น บางทีก้อคิดนะว่าถ้าเมไม่รู้ความจริงแล้วเลือกนพ มันจะเหมือนที่เมหวังมั้ยเพราะดูยังไงนพก้อคงไม่รักจิงตามที่พูดหรอก/ ไม่ชอบตรงที่รู้ความจริงแล้วก้อคิดจะกลับมาหาต้นทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ถ้าเมจะสารภาพความผิดกะต้นเองน่าจะดูจริงใจบ้าง คือตั้งใจหลอกไปจนตายว่างั้นเหอะถ้าต้นไม่บังเอิญรู้จากนพ/จบดีแต่คนที่ทำผิด เม นพ เหมือนไม่ได้รับผลจากการกะทำอะไรเลยๆไม่ค่อยสุด

teerapong2534m

kompo

onzoul