ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 6

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 06, 2021, 10:43:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

munkza

เจ้หมิวยังไม่ได้พยายามเต็มที่ พี่แมนรู้ดี โดนว่าเลยย

akerue

พี่แมนนี่โคตรเท่ห์เลย แต่ดูรักน้องดี

pankea

อ่านมาถึงตอนนี้ก็เข้าใจเลยว่าทำไมนายโทนจึงเกรงใจเจ๊หมิวมากสาเหตุมาจากการได้รู้จักและเจอกันวันแรกนั่นเอง

Benz4152

โอกาสสุดท้ายมันซ้อนอยู่ใต้คำว่า เดี๋ยว
อันนี้ได้ ขอยืมไปใช้นะครับ

C-Runners

แมนนี่พูดตรงประเด็นดี อยู่ที่หมิวล้วนๆ ต่อไปต้องหาวิธีจับลิงมานั่งคุยดีๆให้ได้แล้วล่ะ

myfino262903

ผมว่านะเทพโทนคงรู้สึกผิดมากกว่าที่แอบไปคบกับพี่เตย เลยประม่าเกรงใจ คิดมาก เป็นธรรมดาของเทพโทนอยู่แล้วครับที่เป็นคนคิดมาก ผมอ่านร้านเกะมาจนถึงปัจจุบัน แล้วมาอ่านของพี่หมิว ผมเอาไปนั่งคิดเลยนะครับ ในปัจจุบัน เทพโทนตกร่องป่องชิ้นกับใครในเรื่องปล่าวว่ะ เนี่ยสารภาพเลยนะครับ คิดมากเนอะไปอ่านตอนต่อไปดีกว่าครับ

Sur9x

จะมีเวอร์ชั่นพี่เตยมั้ยอะครับ

pui10000

พี่ชายรู้นิสัยน้องสาวดีจริงๆ

devilzoa

นายโทน มาอ่านแล้วจะรู้สึกยังไงนะ อิอิ

Run2020

ได้พี่เลี้ยงดีแบบพี่แมนนี่เองมองขาดมาก

Poohkan

พี่แมน แมนสมชื่อ ช่วยเหลือนัองๆ ตลอด

Kingmar

พี่แมนโคตรเท่เลย พี่เค้าเป็นไอดอลผมแล้ว 

brother1

::Glad::สวัสดีปีใหม่ครับเจ๊หมิว เจ๊หมิวมีพี่ชายที่ดีจริงๆรุ้ใจน้องทุกอย่างมีอะไรมาสอนได้ตลอดทำให้ผมและรีดเดอร์หลายๆคนอดคิดไม่ได้เลยว่าที่ผ่านๆมาตัวเองทำอะไร ที่สุด แล้วรึยัง

porchai

ขอบคุณครับ
นายโทนกลัวโดนพี่แมนกระทืบสิท่า
ปละไม่กล้าอยู่ใกล้กลัวโดนรัง....

[email protected]

::Fighto::เอาใจไปเลยคับพี่แมนนี้อยากเท่ห์เลย